🧗ĐỈNH CAO: đu đỉnh, vượt đỉnh để lên đỉnh cùng BSR. Part III: CÙNG NHAU LÊN ĐỈNH

Tình hình BSR thế này liệu giữ tiếp được không các bác?

1 Likes

Vui vậy cho mọi người đỡ stress thôi, tùy TK từng người mà tự quyết, an toàn đc đặt lên hàng đầu, qua kiếp nạn này các bác thành chính quả, Fo đc cấp luôn bằng F10

1 Likes

em bắt đầu múc rồi đó bác, em chờ các bi đần đi ả rập nghìn lẻ về xem như nào nhưng kèo để bên này xả kho dự trữ 3 tr thùng (cuối cùng) khó, đợt trước oánh vs anh ptin thì giá về âm, nên kèo ăn của anh bi dần thấp => múc dần

2 Likes

Xuống 25 luôn nhỉ

1 Likes

Bốn mốc quan trọng nếu bị đánh thủng cả thì chết cả những người cầm cổ.

• Tập 1: 28.8
  • Tập 2: 26.7
  • Tập 3: 25.5
  • Tập 4: 23.5
    …end game.
4 Likes

Nghỉ thôi em. nhìn chán thật sự. Hôm bữa a thấy đội a7 mà sang hô là thấy có biến rồi.

2 Likes

Quách tỉnh là đây

1 Likes

Cả cái bác sang tận đây kể chuyện con Trâu trắng làm sợ nữa

Em vẫn 50% tiền mặt chờ có biến thì em hô biến thôi. Sau 14h15 để xem lực bán của dòng dầu mạnh như thế nào rồi em quyết.

3 Likes

Ông thầy anh bảo ấy kêu thị trường sẽ xanh vài phiên liên tục để ae cơ cấu. Còn hướng down vẫn còn.

1 Likes

Híc cũng ko tỉnh lắm đâu. Mình chỉ linh cảm là thấy lái chơi bài cuối phiên kéo lên cho ae cứ nghĩ ngon. nên ra. Mà hôm ra cũng hó háy tay chân dòng thủy sản khi thấy nó khỏe. Mà cũng chết lòi mắt ấy

1 Likes

Chiều nay các anh kéo BSR lên xanh thì nhiều người sẽ bay vào hô múc đúng đáy thôi. Giờ là lúc đang sợ, ai dám múc?

3 Likes

Khó kéo lắm, giá dầu thế giới đang giảm, phải tăng may ra mới kéo dc

1 Likes

Em cũng đồng ý nhưng em ví dụ vậy thôi.
Lúc đỏ, lúc hoảng sợ nhất là lúc nên mua nhất chứ không phải nên bán bằng mọi giá.

1 Likes

Thật sự là rất rất khó. Giờ cứ ngành nào mà đánh giảm thì nó sẽ giảm theo đà. đến 1 mứa giá hợp lý mới kéo lên sóng hồi rồi lại đi. dầu hưởng lợi chắc sẽ bị ít hơn con khác

1 Likes

Em vẫn chờ sau giờ giải chấp

1 Likes

hi hi mua hay bán bác chia sẽ online cho anh em theo với nhé

1 Likes

GAS đang nằm vạ trên sàn mà VNI tăng 4 điểm rồi. GAS hồi lại là xanh mướt cả trời Việt Nam đó.

3 Likes

Mong nay dầu. thủy sản rút chân lên. lại ngon ngay.

2 Likes