DLG sẽ vượt mệnh khi nào?

@Oceanfutureman nãy để ý mới thấy bác hô vượt 5k từ 1.7 …
Không sao, coi như song kiếm tôi hô phụ bác đến khi vượt 10k
Còn từ 10k-20k lại để người khác hô…
Không nhất thiết phải cùng hô hào trong 1 pic, ta vẫn là đồng chí
Nói về vgt tôi và bác Vn68 chia 2 pic thành song kiếm cũng vậy, đều hướng đến mục tiêu chung thì là đồng chí kkk
:grin:

2 Likes

Thực ra pic đó tôi có chửi loăng quăng a còi thương đánh lên 7…
Tôi chửi chủ yếu văn nghệ và lấy động lực là chính nên chắc họ hiểu, thực ra tôi ko chửi ai bao giờ kkk
Còn đến thời thì nó phải khác thôi, mình chả cần tác động gì, trên này nói phét cho vui chứ làm gì đâu, thấy mấy cụ khoe chơi với lđ cty, gọi đ lđ, thân lđ mà chết cười, đầu tư mà cần thân thiết lấy thông tin mới thành công được à? Nếu vậy đi buôn đất cho rồi vì ko cần thân quen ai

1 Likes

Mỗi pic giới thiệu đều để các ndt tự qđ, nếu thành công do họ và họ có quyền tự hào, tôi ko cần số má
Nếu đến hạn time ko đạt tôi tự giác ko vào diễn đàn tối thiểu 3th để học hỏi thêm vì ta dốt, ko cần mod ra tay, đó là cam kết với bản thân…

2 Likes

Cơ mà bác A7 chung tình quá.
A pháp ko quan tâm đến rổ rá hay chưa đến lúc ra tay bác nhỉ?

1 Likes

Chính thức kêu gọi Chủ tịch Bùi Pháp họp khẩn với cđ lớn, tay to để set em nó về đúng giá trị …

2 Likes

Lộ trình lần này dài đấy bác nhé
Tôi pr thường tạo lập đè vài th mới thấy thay đổi nhỏ…

https://vnexpress.net/thu-tuong-mot-so-benh-vien-da-lo-la-xay-ra-lay-nhiem-cheo-4300615.html
Tôi ít khi pr chính trị gia vì cv đó nhạy cảm, nhưng thấy a. Chính lăn lộn sg, bd vùng dịch cũng thấy quyết tâm của lđ tw, lo gì vn ko giàu?

Giờ vào dlg có kịp không bác. E thấy mấy hôm lên cao quá . Bác tư vấn e tí

2 Likes

Mình ko tv bạn ạ, mình ko phải môi giới, trong mg cũng nhiều ng giỏi, có tâm. Cụ có thể ib cụ Đức lối cũ sẽ tìm mg giúp nhé

2 Likes

Cụ Đức cũng tp kd cty ck, cụ đấy có tâm, đệ cụ ấy chắc tập hợp nhiều em trẻ và tài năng đấy

1 Likes

Liệu có về 3.3 ko bác?

1 Likes

Ko rõ bác ơi, cái đó do tạo lập qđ vì tiền và cổ trong tay họ rất nhiều… nếu họ thích thì 1k cũng ok
Điểm vào thì mn tham khảo các bạn chuyên TA
Tôi chỉ quyết tâm cầm vượt 10k thôi, sai tự chịu kk

Quên, tôi cầm vượt 10k kể cả sai tgian nhé
Còn các bạn tự quyết và tự chịu trách nhiệm, rất rõ ràng tránh mất vui, tôi thì thích chém gió… lâu lâu tôi vẫn dìm hàng cp mình cầm và tôi ko thích lướt sóng. Cho nên mn cần cân nhắc cẩn trọng.

1 Likes

OK bác,con này lúc trước tôi cũng có theo dõi ở mức giá quanh 1.5k nhưng không mua.Tuy nhiên bây giờ mặt bằng giá cổ phiếu phần lớn đều lên cao vượt giá trị thực thì DLG cũng đáng xem xét ở mức giá trà đá này.

1 Likes

tuần trc giao dịch cù nhây quá nhỉ, ai có bán cho mấy anh chị gom đủ rồi đi đi

1 Likes

Tầm 2 tháng sau vượt mệnh

1 Likes

Em nó sẽ vượt mệnh nhưng ko nhanh như cụ nói đâu kkk
dù sao sắp tới penny điên thì em nó cũng ăn theo được tý
phụ thuộc quyết tâm của anh Bùi Pháp và tay to, cđ lớn thôi, “giá hàng hóa do những người nhiều tiền nhất quyết định”
:smile:

1 Likes

Chắc đúng như bác nói, phải loanh quanh chán. Lái theo dõi bác thì phải.

1 Likes

Ko lên ngay dc đâu, đúng hạn như mình đoán thì cũng là kỳ tích rồi
Xưa nay tớ thấy ai dự về dlg mà có time đều sai cả kkk

1 Likes

Mình thử làm việc khó là kêu gọi ct B. Pháp