Đoản khúc cuộc đời

Em thấy nhịp này khá giống với nhịp sau 23/06, TT đi ngang 2-3 phiên rồi chỉnh test đáy sau đó có nhịp hồi phục dài, tuy nhiên CP phân hóa khá kinh, ai mua sai vẫn lõm.

2 Likes

Trên diễn đàn hiện nay chắc đây là pic gần như duy nhất để trao đổi chia sẻ kiến thức vì các cao thủ dần rút khỏi F kể cả bác Songda rất nhiệt tình mà mấy nay cũng ko thấy, cảm ơn a Nam đã duy trì Pic này

6 Likes

Dạ vâng, e cảm ơn a^^

4 Likes

Xác suất kịch bản đường đen cao quá rồi anh Nam ơi. :cold_sweat:

3 Likes

Full Short bác ơi :smiley:

Full short rồi các bác làm quả CE phái sinh nữa thì : ky cóp cho cọp nó xơi

1 Likes

Biến động kiểu đó đừng có vào, giật, lag là cháy tài khoản đó.

9 Likes

em đang mắc cạn quả long 38 giờ nằm im đây bác :frowning:

2 Likes

vâng nó nhảy 1 phát 3 4 điểm quét STL luôn anh ạ :frowning:

1 Likes

mà tk e cũng cháy rồi anh ạ :sweat_smile:

4 Likes

Đu đỉnh Long chỗ đó à? Xem vol chỗ đó nhỏ và không breakup trendline thì vào làm gì long?

4 Likes

em biết e dại rồi anh :frowning:

1 Likes

Thời ra con Nokia E71, có trò lắc xí ngầu. Thằng bạn cho lắc, cho chọn tài hay sửu trước, mà 8 ván thua 7. Nên em biết số em ko thể theo món này được.

2 Likes

5 Likes

Liệu có hi vọng gì không anh?

3 Likes

Hiện tại thì vẫn có xác suất sáng mai hồi, tùy theo mai mở thế nào, khung M5 đang bóp lại, còn mục tiêu hồi thì vẫn cần quan sát có vượt được NMA và MA short (924.1) có cắt lên MA long (đang ở 929) không nữa, stoch đang cắt lên do cuối phiên kéo. (944 là khu khối lượng tập trung và đang giao dịch bên dưới đó nên cản là cản mạnh cho sự hồi phục và breakup)

8 Likes

dạ em cám ơn anh

3 Likes

Nay nến xấu lắm ko bác Nam

1 Likes

Nến xấu nhưng động lượng không lớn, break 944 (điểm stoploss) thì có mục tiêu 936 (mid trendline), 926 nhưng cuối phiên đang kéo lên trên điểm stoploss, Nếu mai kéo qua 958.61 thì hành động của câu nến hôm nay không còn tác dụng.

8 Likes

Mai nữa là về B rồi a nhỉ :smiley:

4 Likes