Đoản khúc cuộc đời

Chào bạn. Cho tôi xin chút tư vấn xu hướng của mã HBC ngắn hạn.
Cảm ơn bạn nhiều.

2 Likes

Em quan sát theo cái này, đội đánh mã này cùng CSC đấy em.

7 Likes

Hiện tại quan sát hướng đi thôi, sóng thì cơ bản chỉnh đã đủ, giờ là giai đoạn tích lũy, phân bổ vốn để có chiến lược trung bình, gom hàng chờ đợi sóng tăng thôi, Nam nhắc lại, gửi tiết kiệm kỳ hạn, đến kỳ mới rút được lãi, đầu tư chứng khoán khác ở chỗ là nhìn thấy lỗ lãi. Thị trường đã về vùng thấp và gom dài được, mong giảm sâu hơn, rẻ hơn thì chưa chắc có. Tại sao 1200 không sợ, 1100 không sợ, 1000 không sợ, về 900 lại sợ? Tụi thất đức dọa cho sợ quá hay sao?

14 Likes

Nam ngại nói, bạn đánh ngắn hạn sẽ không lại với đội lái HBC, FCN, vùng 5-8 là vùng gom dài được, lì ra.

11 Likes

Ủa vậy hả anh, giờ em mới biết. Trước giờ em cứ tưởng thèn CSC do lái bên apec nó nắm chứ, Lăng đại ca lái mấy con IDJ API APS em nghĩ chắc nắm luôn con CSC này, hóa ra lại dính tới HDG luôn à. Thèn CSC chạy ko nghỉ luôn, em hơi rén nên xuống tàu, canh mấy con vừa đi vừa nghỉ lên tàu cho an tâm anh ạ. Em thấy HDG chỉnh đẹp :smiley:

7 Likes

Anh inbox cho @Jordanchan rồi, em cần anh inbox cho.

8 Likes

dạ vậy anh inbox giúp em với ạ!

2 Likes

A Nam cho e xin nhận định về DGW với ạ, e cảm ơn a

2 Likes

Quan sát cấu trúc này, xác suất đi nhịp hồi cao hơn. Cầm dài hạn thì chờ theo đường tính toán.

6 Likes

A bạch nam ơi. E xin tham gia vào group của a ạ. E cám ơn a nhiều

1 Likes

Anh không có nhóm, anh là người không nhà, lang thang tìm niềm vui, chán thì về nhà trồng rau, hoa ăn ngắm. :rofl: :rofl: :rofl:

12 Likes

Nam có gì sẵn sàng chỉ, chưa biết cái gì sẵn sàng học. Vấn đề ở người hỏi.

16 Likes

A đơn giản để lại hình ảnh thật khó quên. Chúng e muốn nhắn tin với a thường xuyên và kịp thời trong phiên giao dịch ko dc à anh? Hihi

3 Likes

Rảnh thì anh mới nhắn được thôi, có gì cứ nhắn ở trên này, anh có thời gian sẽ trả lời. Anh còn công việc của anh nữa mà.

11 Likes

Dạ anh. E cám ơn a ạ.

3 Likes

Cụ nói giảm nói tránh đấy
Screenshot 2022-11-27 231131

4 Likes

em cũng giống bác mà :slight_smile: Đợi nó chỉnh rồi vào lại :slight_smile:

2 Likes

Em cảm ơn Anh @Bach_Nam nha

Nó chạy kiểu này vào lại làm gì nữa bác, ít nhất nhịp này bỏ qua nó được rồi :smiley:

2 Likes

Có dấu hiệu chỉnh em chạy nốt :))))))))

2 Likes