Đôi nét chấm phá về mã LDG

Vớ vỉn. Chỉ đám lùa gà mới sợ để lộ cái sai. Như con trâu trắng sáng mở topic “hôm nay VNI tăng”, đến chiều thấy VNI giảm vội sửa thành “hôm nay VNI giảm”. Đám lùa gà mới cần lúc nào cũng phải đúng để còn hành nghề tiếp, chứ chúng ta đâu có lùa gà nên sợ gì nhận sai. Chẳng qua vừa rồi em mải làm mảng du lịch nên ít vào diễn đàn chém ró thui.

Như trong topic này em mắc ít nhất 2 lỗi sai. Cái sai thứ nhất là sau khi hô bán LDG ở giá 11 thì chỉ đoán nó sẽ rớt về 5, vì vậy hô mua ở giá 4.5 là cao. Cái sai thứ 2 là ko dự đoán được LDG sẽ lọt vào bảng phong thần cho nên hô LDG sẽ lên 9 trước tết.

Nhân đây xin bác nào từng phán trước rằng đồi 61 sẽ lọt vào dự án điểm ngồi ngay ngắn để nhận 3 vái của tiểu nữ ạ

Lâu rồi ko vào topic LDG. Rất tiếc chúng ta hô mua LDG ở giá 4.54 mà bây giờ ẻm vẫn thấp hơn ngưỡng đó. Tình hình của ẻm lúc này thì em ko còn mơ đến giá 20 nữa rùi, tổn thất do vụ đồi 61 quá nhớn. Tuy nhiên lên đến 9 thì vẫn còn hi vọng, chỉ chờ mấy ảnh kết luận

1 Likes

Game LDG đang đi đến hồi kết. Ai rụng thì rụng, ai nghỉ thì đã nghỉ. Chờ có kết luận vụ đồi 61 là bà con lại lục tục lên tàu

Năm nay LDG có vêd nổi 10 không các bác

1 Likes

Câu hỏi hay, nhưng em ko dám nói kịch bản đâu vì liên quan đến quá nhiều mã khác. Thôi để em túc tắc gom kha khá LDG rồi trả lời nha

1 Likes

bác Huyền còn Dig ko. Thấy bác chăm bên Ldg quá.

3 Likes

Ldg, drh… xuống khong khác dig buồn ghê. Bác còn cầm ko

2 Likes

Nỗi đau còn dài lắm bạn. Ko xin người khác 3 chữ cái nữa nhé.nhu tôi thì đau lắm

1 Likes

Gió đông chưa về. Chắc giữa năm nắng to mới có gió đông
:laughing::laughing::laughing:

1 Likes

Vẫn sống trong tt là tốt rồi bác , chém bác cả năm rồi. Ước mong của bác d c về dưới 20 rồi còn rì

Huyền cứ ôm DIG bự chặt vào nhé. Sắp có sóng to

1 Likes

Nói với cao thủ bằng thừa. Họ giải ngân mỗi lần có
1-2% nav.
Chớm thấy gió đông về là họ biết. Chớm thấy mùi cái họ cũng biết.
Chỉ những thằng đánh bạc all in theo ai đó như tôi mới chết
Còn họ thì chết thế đéo nào đc. Chỉ có giàu lên

2 Likes

Người ae bg tbg giá về bn rồi?

Để Mị nói cho mà nghe

Em có cả bộ 3 DIG, CEO, L14 nữa. Nhưng đây là topic LDG nên em ko nói gì về trọng số của chúng trong rổ của mình. Hồi trước thấy em hay vào topic Vườn bưởi nên có bác CEOer hỏi sao em ko vào topic CEO. Em trả lời rằng “em hay comment ở topic do con gái mở, hạn chế vào topic đàn ông mở. Do đó em chỉ vào topic CEO chia vui khi mã này tăng trần thôi.”

Thế nhưng rồi topic Vườn bưởi cũng bị lão doremon đóng lại làm em mất nhà, ko còn chỗ để chém ró nữa chứ ko phải em bỏ bê DIG. Đại khái nếu chủ topic là con gái và có cá tính thì em hay vào góp vui hơn, còn ko thì tàu ngầm là chính

5 Likes

Rốt cuộc thì cũng đã có hình nhân thế mạng. Tuy chỉ là ruồi, nhưng nó là ruồi trâu. Thôi thì ngày về bờ của cổ đông LDG cũng đã rút ngắn một quãng khá dài

Ldg thâu tóm gấp 3 lần bờ 27kx3

Cái đồi 61 cứ vứt vào sọt rác thì ldg vẫn cìn 2000ha xem kịch hay

@Canhsattruong007 mời bác vào like, share & thả :heart:

Đề nghị Mod @SuperModerator xem xét phát ngôn của thành viên vu khống một doanh nghiệp niêm yết trên sàn là “LỪA ĐẢO GROUP”. Thiết nghĩ thành viên có thể có ý kiến chê bai doanh nghiệp nhưng vu khống DN là Lừa đảo là không thể chấp nhận được khi không được cơ quan có thẩm quyền kết luận.
Tập đoàn LDG cũng có thể kiện kẻ vu khống mình về phát ngôn trên!

1 Likes

bác ấy đang gom đó