Dòng ngân hàng 2022: A big bet on Vietnam's Prosperity

Ơ có vẻ góc nhìn của chúng mình táo bạo ghê :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Dạ bác, em có nhắc đến khá nhiều lần rùi ah.

2 Likes

Vì em ko nhớ nên nhờ bác link giúp đến bài viết chỉ tiết nhất có 2 cái đồ thị kia giúp

Đúng là táo bạo.

1 Likes

Vì ít bị cuốn vào vòng tiêu cực thôi, chứ mấy nay đa số mọi người đều chùn tay vì sợ hết rồi, trong đám anh em còn mỗi tôi là bỏ thêm tiền vào chứng khoán :rofl:

1 Likes

Họ cười tôi vì tôi không giống họ, tôi cười họ thì họ lại đánh tôi :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Họ cười tôi vì tôi lỗ 60%, tôi cười họ vì họ lỗ 80%, thế là người tổn thương lại muốn làm tổn thương người khác :rofl:

1 Likes

Ơ các thím ngân hàng đâu hớt rùi, k vào chém gió với tui kakaka.

2 Likes

Câu chuyện bỏ việc phân bổ hạn mức tín dụng thì phải tính bằng năm nhoé, không phải chuyện muốn là làm được ngay Quốc hội yêu cầu tiến tới bỏ cấp 'room' tín dụng cho ngân hàng - VnExpress Kinh doanh

1 Likes

Tự tìm đi bác kakaka. Những cái gì liên quan tới phương pháp đầu tư thì bác k nên hỏi em sâu cho mất công, vì em k trả lời và cũng k viết rõ ràng âu.

1 Likes

Cô đi ngủ đi.

1 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Cap lại cái này để khách hàng của tui đọc, đừng có đòi ăn dày nữa nhoé kakaka.

ah sau khi đọc lại toàn bộ cuộc trò truyện thì em quyết định sẽ k thảo luận với bác thêm 1 lần nào nữa. Bác chỉ cần nhìn hiệu quả là được rồi :heart_eyes:

2 Likes
1 Likes

Căng thế chị.

1 Likes

Tại còn bé sang chơi nó đọc thấy người giời nên cười chị nhục mặt quá em :pleading_face:
Ờ mình cũng nóng tính.

Hôm qua uống nhầm cốc cà phê buổi tối mà cả đêm k ngủ được các bác ah.

2 Likes

Ngủ chút đi bác ah. Em thì vừa dậy hihi

1 Likes

Hôm nay có vào được không bạn? Và nên vào mã nào?

2 Likes