Dòng sắt thép có khả năng phá sản hàng loạt?

, , , ,

A7 là ai mà phán ghê vậy bác ,e mới vào Ck đc hai tháng nay ko biết a7 là ông nào
Bác chỉ giáo cho

1 Likes

Có a7 thì chắc phải có a8
Vậy chắc cụ là a8 hả

1 Likes

Phán tào lao; các mã sắt thép còn ngon… hợp đồng đã full kín hết năm

Ở vn a7 là ông trời . Phán cái gì là ra cái đó . Phán sắt chết là chết

1 Likes

Ai ko biết a7 thì khó thành công lắm

1 Likes

Ông kinh doanh thép mà sản phẩn bán ra cư giảm dần đều ko chết mới lạ . Dân kinh doanh mà ko hiêu về xu thế tt thì chỉ có ra đê

1 Likes

Mấy con sắt thep cách đây 4 năm toàn 7k ,8k vì giá thép quá thấp càng bán càng lỗ . Giờ đang trên đỉnh

Năm nay ngon, đồng ý đúng. Năm sau ngon không thì trả lời luôn là không. Giá thép tăng kia ở hiện tại so với đỉnh năm nay 6800 tệ/ tấn giờ 4800 tệ/ tấn, giá hđ tương lai tháng 5 khoảng 3800 tệ/tấn. Nhìn số liệu như vậy mà không thấy nguy cơ từ xa thì chết không có chỗ chôn

2 Likes

Thep lao dốc mà mấy quỹ lớn nó đang xả chưa xong . Lên xuất ngày thuê báo , pr để xả vào đầu lũ ngu

1 Likes

Các fo . Thánh vào mà ôm bô của bọn nó

Định giá eps, pe chỉ theo quá khứ, hiện tại, không định giá được tương lai. Nhà đầu tư vào sau không biết là giá cp đã phản ánh hết kết quả dự phóng cho hiện tại nên khi tương lai thay đổi vẫn khư khư cố chấp. Báo đăng Giá giao tháng 1/2022 tăng từ 4300 tệ/tấn lên 4400 tệ/tấn đã mừng rú lên là thép tăng giá mà không chịu so sánh giá hiện tại đang 4800 tệ/tấn và đỉnh là 6800 tệ/ tấn, giá tháng 5 còn kinh hơn. Xu thế cắm mỏ từ đỉnh xuống là rõ ràng.

Lại 1 ông gà không biết xem chỉ số. Lên sàn SHFE xem hđ tương lai tháng 5nó đang giao ở giá nào đi nhé rồi hãy chém. Cùng 1 ruột vs thằng ngọng líu ở trên. Giá HRC giao ngay liên tục tăng 3 ngày còn giá futures hqua tăng kịch biên 8%. Có biết xem chỉ số và ký hiệu từng mã thép là gì ko.

1 Likes

lần trước cũng trường hợp này diễn ra một lần, lúc đó giá cp đỏ thôi không sàn được bác.

Học viết tiếng Việt cho chuẩn đi rồi hãy phán giá thép thế giới. Hung123456

Nhìn xu hướng từ đỉnh nhé

1 nửa của cái ly rượu vang :slight_smile:

Lại phải nhìn từ đỉnh xuống

Còn xa lắm

Note lại ở đây để theo dõi 2 thằng này. 1 thằng ngọng và 1 thằng ko biết đọc chỉ số.

Thì cứ ôm đi . Cháy tk thì đừng có đổi tại số nhé

1 Likes

Đi buôn mà giá sản phẩm lao dôc mà vân ngồi cãi ngang thì đúng là đang đi chống lại thiên thời cháy túi là chắc

1 Likes