Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

Follow xem có gì hay ho ko ạ

Con này có vẻ tiềm năng phết bác nhỉ

1 Likes

Nbc lại là “người được chọn” dẫn đoàn như các lần trước. Sau nó thì k ai khác ngoài: tvd tht cst

1 Likes

Tuỳ vào tầm nhìn, ý tưởng đầu tư … “hàng trú bão”. Mua bán là ở ae

1 Likes

NBC mà tím hôm nay nữa thì ae đoán nhạc gì chưa ạ

@caramel nbc điên ròi kìa. đúng ý em chưa:))

Nhạc gì anh nhể

qua vs nay chắc kéo cho ai chốt thì chốt ấy mà. nhỏ lẻ chắc cũng k có nhiều. vài trăm K là căng.

1 Likes

bạn hỏi khó quá mình k trả lời dc ạ. :smiley:

1 Likes

cảm ơn bác chủ ạ

mua vì lý do gì- bán thì nhìn lại lý do đó. :grinning:

1 Likes

Ae tham khảo nhu cầu than đá đến 2035. Phải nói là rất lớn ko chỉ VN mà kể cả các nước đã và đang phát triển. Trong đó có châu Mỹ, châu Phi, châu Á thái bình dương đặc biệt là china và India là hai quốc gia tỷ dân đang khát than đá cũng như Indonesia là nước xk than hàng đầu thế giới. Đối với VN thì nhu cầu gấp đôi so với năng lực sản xuất của tkv. Hiện tkv khai thác chỉ mới đáp ứng 50% nhu cầu than trong nước Nhu cầu than đá của Việt Nam: dự báo đến năm 2035 đó, nhu cầu than,cho điện 127,5). (copy của cụ PHR))

đang gồng đây

cứ theo tiêu đề theo cụ: "
Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?"

VNI NAY VƯỢT 1305 RỒI THÌ HƯỚNG ĐẾN VÙNG 132X -RỒI 1350-1380- RỒI…ôi tôi mệt quá các ông à. lại 1500

Bạn em nói con này nó dòng đầu cơ, tuy k như ROS nhưng cách vận hành chart đang có điểm tương đồng :((((( em F0 đang hơi ngáo ngơ, bác có thể làm rõ cho em ý kiến này được không ạ? em cám ơn nhiều.

1 Likes

Cái hay ho thường mất time cụ à. Cứ nbc tvd tht mà xem xét.Chấp lái đạp. (Giờ thì nbc k đua nữa) :partying_face:

Nbc hay mã nào cùng thế thôi cụ, “tàu k lái” đi chán lắm. Lái lụa thì hay phanh gấp or tai nạn chấn thương; lái điềm đạm thì ôm vui vẻ😊.

1 Likes

NBC thì lái gom đủ nên diễn trò.
Những mã khác đang gom.
Hiện tại thì mình nghĩ quý 3,quý 4 sẽ tốt khi giá thế giới liên tục vượt đỉnh.

Người ta nói khi tin xấu ra là lúc đáy của cổ phiếu. Vì vậy với giá than hiện cá nhân tôi sẽ nhảy vào