Dòng than- năm 2021-2023 có gì hay?

, ,

Sai vì chia tay em TC6 quá sớm. nên sửa sai bằng em CST, bù lại là yên tâm về FA hơn nhiều, haha

Minh thì tiec biet chu top mới đây nên vào hoi muộn nhung cũng đuoc it qua mua dịch

Tuyệt vời❤️

Vườn xoài nhà đã trổ bông:))) hình ảnh

2 Likes

Bầu trời ấy vẫn luôn xanh mãi. Sảng khoái😀

Thả mấy em chân dài vào đuổi đi Bác!

em vẫn còn hàng than đen hifhi, bổ sung thêm ít đường trắng cho nó ngọt ngào, nhìn than vẫn phê phê là hihi

Phê như con tê tê. Nay a mà k bận, khéo quỹ của em lại tăng ào ào:))) 15% tronmg phiên

Hihi. Nhà e có mấy con gà vs bò thoii ạ. Mai a mang ít hoa khôi tới nhé😜

1 Likes

Chúc MA giao dịch hiệu quả

sáng ngồi ko yên về sau phải tắt máy đi hehe

1 Likes

Trồng ít cây me, cây chay… Sau này cho con cái nó bán cây cổ thụ cho giới nhà giàu!

E nghiên cứu thêm ạ. Nhà neo ngươif, em lại đi ctac suốt k chăm dc.

Lượng hàng rủ nhúng xuống 2 vòng cũng khá đó. Ngắm than đón tết trung thu

Sang lượn ghê quá rớt núi béo , còn TVD chưa vê hang nên vẫn còn chưa rớt hiii, đánh say sóng quá, ai cũng bảo cẩn thận hôm nay phiên chiêu phai sinh nên rớt hêt 50% cho an toàn rồi

Chủ tịch Quốc hội gợi ý Thanh Hóa thí điểm thuế nhà ở | Báo Dân trí?

Chủ tịch Quốc hội gợi ý Thanh Hóa thí điểm thuế nhà ở

Bên cạnh góp ý trực tiếp về vào các cơ chế, chính sách đặc thù, Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ cũng gợi ý, Thanh Hóa nghiên cứu thí điểm chính sách thuế tài sản (thuế nhà ở) trên địa bàn tỉnh.

Dẫn báo cáo của Ngân hàng Thế giới, Chủ tịch Quốc hội cho rằng, thuế nhà ở chỉ phát huy tốt nếu áp dụng ở địa phương cụ thể, chứ không nên triển khai cả nước vì số thu thuế không lớn (khoảng 2.500 tỷ đồng) nhưng chi phí để thu thuế rất tốn kém.

“Thuế nhà chỉ nên áp dụng thí điểm cho chính quyền đô thị lớn. Thanh Hóa nên nghiên cứu thí điểm chính sách này ở khu vực đô thị để có thêm nguồn thu” - Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ gợi ý

Bank lại thả thính, có ai gom dần chưa🙈 https://fireant.page.link/QHgRirGbQrkatyqj6

1 Likes

Bả chứ thính gì tầm này!

Quý 3 này lợi nhuận lớn hơn 90 tỷ. Eps = 4.5 lấy nhẹ nhàng Pe = 7 thì có giá 31-32. Thường với dòng tiền vào mạnh thì pe sẽ lớn hơn. Nếu mua giá hiện tại cho Quý 3 thì Cst vẫn rất ổn nhé các bác. Em định giá được CST nên ko bình luận các mã khác.

:grinning: t nghĩ qua thứ 2 20/9 rõ ngay:))) cũng đến lúc vni cần trả lời ace rồi