Động thổ danh mục Siêu Cổ - Index xác lập trend tăng dài hạn... truy tìm mã của năm

, , , ,

Cô cô công bố cái nó bay mất rồi

2 Likes

chặng đường còn dài

3 Likes

2 mã mới nhờ mọi người PM cho cô Cô vì đang trong quy trình gom nhẹ nhàng

5 Likes

Cô Cô ơi em đã gửi tin nhắn, mà e cũng chưa biết có đúng không. Em F0 lại thành viên mới nên chưa rõ cách sử dụng diễn đàn. Cô Cô nhận được nhớ reply em nhé. Em cảm ơn Cô Cô nhiều.

1 Likes
1 Likes

đã gửi

2 Likes

Mình cũng đã inbox, hóng 2 mã của Cô để tham khảo ạ :smiley:

em đã inbox cô ạ @TieuLongNu

E đã inbox cho chị

ra bc quý 3 là Szc 6x đó

1 Likes

Cho e xin tham khảo với ạ. E cảm ơn an

Doãn chí bình về với cô cô rồi đây êi cô cô

CSV đang giữ được không cô cô

Coco em đã inbox cô ạ.

Em đã nhắn tin cho chị.mong chị bớt chút thời gian reply em với ạ.cảm ơn chị nhiều

e đã inbox cho cô cô rồi ạ

• Trong tháng 7, công ty đã triển khai đợt đầu tiên bán sản phẩm dự án KDC Hữu Phước bằng hình thức Hợp đồng hợp tác đầu tư góp vốn xây dựng hạ tầng khu đô thị, nhà đầu tư sẽ nhận lại bằng sản phẩm đất nền hoặc nhà ở được xây dựng hoàn chỉnh theo quy định. Bằng hình thức này, công ty đã đưa sản phẩm ra thị trường trong khi vẫn tiếp tục chờ phê duyệt từ UBND tỉnh cho phép bán hàng. - Theo trao đổi, trong đợt đầu thực hiện, công ty đã hoàn thành các Hợp đồng hợp tác với khoảng 170 sản phẩm. Đây là các căn nhà liền kề tại giai đoạn 1 với diện tích từ 175m2-196m2. Hợp đồng hợp tác có thời gian thực hiện 12 tháng, với 4 đợt thanh toán chi phí đầu tư để nhận lại sản phẩm đất nền. CTCP Phát triển Đô thị Công nghiệp số 2 là một trong những khách hàng lớn tham gia
1 Likes

dạ em có inbox rùi Cô Cô xem giúp em với em cảm ơn ạ

1 Likes

ĐỀ NGHỊ @TieuLongNu Cho ý kiến HAR phiên mai…có thông tin đội lái đánh lên 6.2…

5 Likes