Dòng tiền ở đâu?

,

Đánh ps thì đảo liên tục là có, nhưng chưa tới mức nhanh như thế đâu bác

Mới là kiến nghị thôi bác ơi

Ok bác,
Nếu làm thế này thì cũng coi như chính phủ có động thái cứu rồi đó
Tất nhiên bank thương mại nó cũng sẽ khôn, nó đớp mấy trái phiếu có tài sản đảm bảo thôi, còn mấy trái phiếu tào lao trái chủ vẫn phải cứ xác định mất.

1 Likes

Có tiền để quay là tốt r bác

ngày hôm nay phải tốt hơn ngày hôm qua

1 Likes

Vẫn đang đọc mẫu chuyện của bác, chưa hiểu được ý nghĩa bác muốn nói. Để tìm hiểu thêm bác ạ

1 Likes

Cảm ơn bác nhé

Không có tsđb thì chịu chết, mà có tsđb lại xét thêm việc định giá tsđb x5 x10 giá trị thật. Nói chung khó

Thực sự cuộc chiến tiền bạc nó còn khốc liệt hơn chiến tranh… Tôi nghĩ cuộc n.ộ.i ch.i.ế.n này để phân chia lại tài sản, khi 1 bên có tiền, có quyền, và 1 bên vừa trở lên giàu sang phú quý… Chúng ta quen lối sống “tình làng nghĩa xóm” và bây giờ xh đã thay đổi… Kẻ có “sức mạnh” đâu chỉ là kẻ nắm quyền, người dân được quyền nói, nhưng vẫn chỉ nên là dân đen, thợ kiến thôi… Một trật tự mới sẽ được xác lập… Cộng sinh chứ đừng cộng diệt…

1 Likes

Các bố 9 phủi bộ tiền, kho tiền, bộ đất, bộ bơm vá họp nhanh mà về làm. Vài tháng nữa lại họp

1 Likes

https://vietstock.vn/2022/11/no-ngan-hang-dang-xau-dan-757-1017230.htm?fbclid=IwAR1KO10ttwnZxFFaedPO-EBt29HiM1QSVjm2DMeAe0fROeOcCpvNZDc4WIk

Tích cực rồi bác nhỉ, cứ short nay đảo 5p chết tất

Thị trường công phá mốc 900, Niềm vui quay trở lại, Tiến Đồng said

1 Likes

Múc DIG lời ngay trong phiên. Đúng là idol. Nay có vớt NT2 với DCM kh?

nay múc IDC VGC bác ei. đạm đang yếu

1 Likes

múc sàn ăn ce trong phiên

1 Likes

DCM múc 23,8 kh kịp múc sàn. NT2 thì mai hàng về giá 21.8
Múc qua may ra mai có ăn, múc nay chắc khó hơn

dcm lên 29k bán thôi bro. Dạm sóng yếu do giá urea giảm, đợi cân bằng mua ăn BCTC quý 4

Lượng hợp đồng phái sinh trong phiên sáng nay chỉ còn 180.000 HĐ. Có vẻ như sau phiên hôm qua, dòng tiền đã dịch chuyển trở lại thị trường cơ sở.

Nay họp xong lại đưa sang DATC giải quyết r nhỉ?