DRH hành trình 1 siêu cổ bắt đầu từ đây , cơ hội X nhiều lần tài sản 1xx thẳng tiến

Ngon đấy, không mua là có lỗi với vợ con

Chủ Top còn giữ k?
Anh em DRH còn giữ k, em âm 25% rồi

1 Likes

Tôi vẫn giữ chặt. Phiên hôm nay kéo bank cho tự doanh vs tây lông xả. Lái tranh thủ đạp + Tâm lý bà con hoang mang vác hàng ra xả theo. Đạt béo đánh đoạn này đúng là ko đẹp với cổ đông nhưng do cầm ít cp nên phải gom thêm. Gom đủ + Eshop + Phát hành thì mới đủ động lực để lên đc. A7 trung lập lúc này cũng dễ hiểu thôi

Vẫn giữ cho tầm nhìn tối thiểu 1 năm tới :smiley:

Chuẩn đấy bác, Đạt nó kéo TG phát hành sang quý I/ 2022 là đủ biết kèo gom này đẫm máu rồi. Mình mua 22,8, về 21,5 sút hết, hnay âm thầm mua lại 1/3 giá sàn, tối đa xuống dc 18 thôi, CHia xong về 15 dễ chơi.

Tôi lãi 75% về 7% vẫn nắm giữ đẹp cổ tốt thì k phải lo giai đoạn này để lọc bớt cổ đông thôi

Âm 25% ăn thua gì đâu , chưa bán là chưa lỗ k phải lo cố gắng sẽ có ngày ăn quả ngọt

Mình âm 17% mà rét hết chân bác ạ huhu. Cảm giác như DRH đoạn này hơi phũ. Vẫn dặn lòng view dài ra ko quan tâm ngắn hạn nhưng cũng tê tái thật. Ôm nhau động viên cái nào

Cty vẫn còn đó , doanh nghiệp vẫn còn đó mọi thứ vẫn ở yên đó , tại sao chúng ta phải bán ?

Gái yếu chân thế nhỷ, âm 21,31% đây. Vứt đó tầm tháng 2-3 năm sau quay lại

em mới -21.31% thôi. Vứt đó qua năm chơi tiếp

Mình cầm 20k giá 19.2 nay về tới rồi, rén quá các đồng chứng à.

Vừa đọc đc. Chủ tịt toàn úp bô ae F0 thì dở r, coăn móe nó. Vứt đó qua năm thôi. chủ tịch như Lờ thế này đánh đấm j nữa

1 Likes

Bác chưa âm mà bác đã rén rồi sao huhu

1 Likes

Đừng cắt lỗ, sóng BĐS sẽ kéo nó lên thôi. Vấn đề là time ! Bỏ nó qua năm r tính nhé gái

1 Likes

K hẳn do Đạt chủ tịch đâu bác , có thể 1 bộ phận nào đó vào lái cp đã làm xấu đi hình ảnh của doanh nghiệp

Tự dưng có 1 thằng nào ở đâu lên chê bai, phán tất cả lđ các cty bđs. Nó chắc j có nổi miếng đất, đời đã gặp dc ai trong đó. Ngồi chém như bố đời. Mấy thằng như vậy hay tỏ vẻ nguy hiểm lắm. Drh mình cắt rồi nhưng cũng chả đi phán dc các vị kia.

Mình ôm ko cắt, sóng BĐS sẽ kéo nó theo nên sẽ ko lỗ đc, vấn đề là TIME

1 Likes

Thấy có mấy bác bị âm tận 30% cũng xót dùm, nhưng quyết ôm đến cùng bác à.

1 Likes

Chủ tịch Đạt kéo.để cổ đẹp,vốn hoá đẹp mới hấp dẫn.