DRH siêu cổ phiếu case 2022-2025

Tiếp nối thành công năm 2021 đã qua,DRH tiếp tục sẽ là siêu cổ cho năm 2022 và các năm tiếp theo.
Mời ae vào nhà mới trao đổi lịch sự văn minh và cùng nhau Win-Win.

14 Likes

Taget quí I đạt 5x ae nhỉ

1 Likes

Năm mới chúc ae tiếp tục hold DRH x2-x3

5 Likes

lập topic BCE-TDC-IJC để anh em cùng giao lưu đi bác

4 Likes

Ae qua đây

3 Likes

Chúc mừng nhà mới cụ. Năm mới DRH lên tầm cao mới.

1 Likes

Chúc mừng năm mới cổ đông DRH nhé. Năm mới thành tựu mới!

2 Likes

3 Likes

Tiếp tục đồng hành cùng DRH giai đoạn 2022-2025

1 Likes

hi anh

Em cầm từ 20 chưa bán :))

2 Likes

Anh em khai sáng cho em với vì trước giờ chưa xem qua con này: bốn quý lãi không tăng nợ không giảm, vậy ngoài uptrend thị trường ra lí do nó tăng giá là gì? Sát nhập hay dự án hay gì à?

1 Likes

DRH hiện tại có
1.Đang có 2 dự án Aurora và Symbio garden bàn giao Q2/2022,LN cỡ 4xx ty
2.Sở hữu 26% KSB kế hoạch nâng lên 36%,KSB đang thâu tóm VLB lên 51%…con gà đẻ trứng vàng.
3. Sở hữu quĩ đất gần 2xx ha trong đó có 59ha Phú quốc,75ha Nhơn trach,Bình thuận,Bình dương…
4.Kế hoạch tăng vốn 1-1 trong Q1/2022 để nâng sở hữu KSB lên 36% và đưa dự án sân sau về
Định giá nhanh thì vốn hoá DRH xứng tầm 4000-5000ty so với với vốn hoá hiện nay 1800ty là quá rẻ,dư địa tăng giá x2-x3 cho case 2022
Ae tham khảo tự đưa ra quyết định đầu tư.

11 Likes

Các dự án sân sau hiện tại đang tù mù ko có thông tin hay đã bao gồm nhưng cái mà bác đã liệt kê? Cám ơn bác

1 Likes

E đu 30.5. Liệu ko sao chứ các anh em?

1 Likes

Cái dự án PQ em biết cách dự án của THM mới động thổ là cái dự án của thằng SCR :))

2 Likes

Trc t tư vấn và mua thêm cùng thằng bạn con DRH hôm ce giá 25.6. Nó khóc quá trời :grin:

1 Likes

Nó còn một số dự án đang dấu cty sân sau vì thế lực trước đây quá khủng mới xin được.
Mua vì cái gì thì cầm vì cái đó.

3 Likes

Cám ơn Bác

1 Likes

Năm 2022 sóng đầu tư công. DrH, ksb, vlb hưởng lợi Đồng Nai xây 3 tuyến đường nối sân bay Long Thành - VnExpress

2 Likes