Đừng nghe Broker nữa! Danh mục phải có cổ phiếu ngành chứng khoán

Tôi mua vix hcm có lãi khá tốt méo như apg vẫn tham chiếu

Thì đâu phải tự nhiên cả làng chứng khoán biết tới anh Hưng đâu :rofl: :rofl:. Hỏi broker nào cũng bảo ko nên chơi với anh Hưng :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:. Mà tầm giá này, mình giữ để xem anh Hưng múa ra sao.

mọe nó, đợi tôi bán lô đất vào khô máu với nó luôn :slight_smile:

Hưng là thằng lợn nào không cần biết. Giá này chấp bố của Hưng luôn. Mình mất 1 nó mất 100 xem thằng nào ngu hơn

Không nên không nên, người ta cầm dao đằng chuôi, mình cầm đằng lưỡi, không cẩn thận sẽ bị đứt tay. Tầm giá này bác cứ cầm xem sao, tôi ko tin là nó ép được giá thấp mãi. Thử xem thấp được tới cuối năm không :thinking: :thinking: :thinking:

2 Likes

vốn nó gấp cả trăm lần mình nên nó chôn vốn lâu mới sợ, công ty thì không huy động vốn được cũng không phát triển. Nói chung giờ bán rẻ cho nó à đừng mơ

1 Likes

Tình hình là potay với con này rồi. Mua thế thôi các bác

1 Likes

Chờ thị trường khoẻ full margin kéo nhanh hơn

Con hàng này ko ăn thua, yếu lắm. Đợi có dòng tiền vào thì chơi, kiểu này còn sw chán

1 Likes

Thị trường chung cũng đang lình xình. Chỉ kỳ vọng dòng chứng khoán khoẻ hơn

Con APG này vào sóng thì xác định trần liên tục. Lúc đó đua lệnh theo là ăn. Giờ chỉ là vùng mua gom cất tủ

1 Likes

Chịu, để tiền qua mã khác chứ chôn vốn làm gì. Bao giờ có tín hiệu vào cũng được ông ơi

tạm thời làm vài k cất tủ các bác ah. đánh đấm dài hơi chắc hơn là kéo mạnh xong nỏ xả vào đầu cho thì nhục

Thôi. Tuyên bố tắt bẳng điện đi chơi. Không gom đáy nữa. Để tiền đầu tư con khác.

cái trò đặt hủy lệnh ép xuống thô nhỉ, làm trò mèo :slight_smile:

1 Likes

Nhỏ lẻ bán bớt hàng cho lái để nó kéo lên cho nhanh đỡ phải đè gom

vix của tôi tham chiếu rồi, mai hàng về lãi 50 củ là đẹp

Các bác cân nhắc bán apg sang vix dễ kiếm ăn hơn, khỏe hơn

Chuẩn lái apg gọi vix hcm bằng cụ tổ

Cổ đông apg đói mốc mồm dù dòng chứng khoán có con tăng 100%. Đau lòng

1 Likes