ELC- Chuyển mình trở thành gã khổng lồ công nghệ

Rất hy vọng bác chủ update các dự án hay hợp đồng được ký kết lên. Như thế rất thuyết phục và thông tin cho các nhà đầu tư

Dần dần sẽ có bạn nhé.

1 Likes

ELC của bác chủ top hôm nay khỏe quá! thị trường chảy máu mà em nó vẫn xanh yêu thương

Chủ thớt đẹp trai, cổ thì siêu phẩm

1 Likes

Tks bạn

Lên 3x trong tháng 9 được ko chủ thớt đẹp trai

bác cứ khen chủ thớt đẹp zai lại toàn mặc màu tím thì 3x cận trên trong tháng 9 em sợ hơi thừa

1. Đất 18 Nguyễn Chí Thanh hiện nay ELC nắm 35% cổ phần, 29% còn lại là các cá nhân trong HĐQT nắm thay ELC nên ELC hoàn toàn có quyền tụ chủ Deal này.
  2. Trong Q4 SCIC tiến hành đấu giá nốt 36% Máy tính VIETCOM
  3. Đất 1 Ha liên quan ở Thiên đường bảo sơn: Công ty làm M&A 1 công ty con của VNPT. Ban Dự Án của ELC đang làm thủ tục đấu giá lại quyền sử dụng đất và sẽ đi vào khai thác thương mại năm 2022
  4. ELC chuyển đổi mô hình từ CTCP thành Tập đoàn với 3 mũi nhọn: - Nhóm công nghệ ( Core) -Sản Xuất -BĐS Nhưng tỷ trọng công nghệ vẫn chiếm trên 70% ELC ko tham gia mở rộng mảng BĐS mà chỉ tối ưu những tài sản đang có
    Em nghe dân đồn như này, bác nào trong nội bộ vào xác nhận giúp em được ko ạ?
    Em cảm ơn ạ

ELC hôm nay tím thật nhé!

chuẩn, khen cái là CE ngay, không nói nhiều.

2 Likes

Tím rồi ạ, cuối phiên ko mua đc, mai lại phải mua cao hơn rồi :sweat_smile:

1 Likes

Bà con thấy cổ tốt ko bỏ lỡ đâu

1 Likes

Mai mua vẫn rẻ hơn ngày kia đấy ạ, em nghĩ thế

Nhịp này lên được bn hả các bác? Con này e nghe ae phím chưa nghiên cứu sâu

Tăng bền bỉ và thi thoảng lại đột biến tnay thì ko có điểm dừng đâu ạ

Tiếc e vốn ít + thiếu kiên nhẫn nên ko đi chung với bác được, hàng bác chọn đỉnh đấy :smiley: e thì đang chiến L18 với HDC

1 Likes

L18 có tin gì mà qua cũng dựng đứng thế bác?

1 Likes

Đẹp quá

1 Likes

Xin lỗi bác e ko thấy tin nhắn, L18 bác có thể qua topic của bác @Xigalahabana để tham khảo thêm nhé, giá này vẫn còn rẻ chán so với tiềm năng của e nó :smiley:

1 Likes

Nay tăng khá phết, mới buôn với Xì gà vài buổi mà tăng bốc thật