Em bị kẹp trái phiếu trong người thấy bồn chồn bứt rứt quá các anh chị ạ. Có lẽ em đã sai =((

Chiều Chúa nhật mưa, buồn như lòng mình. Bạn bè anh em đến lúc mình cần tiền hỏi vay thì ai cũng đều có việc hết rồi, chắc cũng nhăm nhăm canh múc chứng rồi. Đúng là không có gì quý bằng tiền lưu động. Đành chấp nhận thôi, thân ai nấy lo mà. Còn 5 tháng nữa lâu ghê :face_with_spiral_eyes:

Em bán mất ssi 19.6 mbb 24.2 rồi liệu 5 tháng nữa có mua lại được không, buồn ghê :dizzy_face:

Nhiều pic hô bán hết đi để chúng nó mua đấy

1 Likes

Có thể mua lại đc giá 22500 cần phải chờ. Hoặc quên luôn cho nhanh

1 Likes

Vấn đề là 5 tháng nữa em mới có tiền lưu động ạ. Giờ chỉ biết mỗi ngày ngồi nhìn mbb và ssi nó cứ tăng mãi thôi :face_with_spiral_eyes:

1 Likes

Mình vừa thoát mbb hòa ra penny rồi mbb cuối năm lấy lãi còn cứ 28 áp lực bán lại dow ko biết lần này thế nào tranh thủ quay vòng nhanh. Thị trường khả năng vọt 1300

1 Likes

Cụ giỏi quá có lời vậy là ngon rồi, cụ có muốn phương án an toàn mua lại trái phiếu 5 tháng ls 5% không, tính ra mỗi tháng chắc chắn được 1% mà là chắc chắn không sợ rủi ro. Nếu muốn thì cụ nhắn cho em nhé :yum:

1 Likes

Không hiểu nên cũng ko đầu tư đâu, với vốn mình ít sao ôm đc, ăn toàn 10% cút luôn. Có mã 2 tháng có mã 3 ngày nhiều khi cũng đỏ đen ý

Đó vừa đẩy mbb nó lại ra thông tin cổ tức, may sang mã thơm ko tiếc đứt ruột đúng nhỏ lẻ thông tin toàn nhận sau các cụ

Khổ thân tôi rồi :face_with_spiral_eyes:

Tôi ghét chứng khoán, tôi ghét tất cả :face_with_spiral_eyes:

Tắt app đi ngủ đi . Ai bảo theo dõi làm gì .
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

1 Likes

Em có còn tiền lưu động nữa đâu mà dám xem bảng :frowning: chỉ có lâu lâu thì xem thử mấy mã mình bán mất giờ nó thế nào? nhìn nó tăng mà bồn chồn ray rứt :frowning:

Thật sự cảm thấy mình chỉ là còn ếch, con ếch ngồi đáy giếng nên không thấy được bầu trời xanh :frowning:

1 Likes

Cố gắng không nhìn về phía ấy, không suy nghĩ, không nhắc, không quan tâm, không gì cả, nhưng tất cả chỉ là sự dối lòng. Nghiệt ngã. Đêm đến, vẫn thấy đau :face_with_spiral_eyes:

1 Likes

Khó chịu trong người quá đi :face_with_spiral_eyes:

Phiên điều chỉnh rồi không vào được hơi phí

5 tháng nữa em mới có tiền cụ ạ :roll_eyes:

1 Likes

Chờ sóng khác, có lãi mấy % ok ,tái ông mất ngựa bạn ạ

1 Likes

Tôi hờn cả thế giới :face_with_spiral_eyes:

Có ai mua lại trái phiếu không? 4 tháng 5%, mỗi tháng 1.2% :face_with_spiral_eyes: