Em phải làm gì ạ

em là FO, vào mấy gr trên fb như F319, Chứng khoán lướt sóng thần thì thấy link dẫn sang gr này, e vào thấy các bác nói đều rất có tâm nên e vẫn theo dõi hàng ngày. Hôm qua thì lần đầu e trải nghiệm cảm giác khóc cạn nước mắt khi nhìn tài khoản bốc hơi và âm 30%, e hoang mang ko biết phải làm gì vì đã lấy tiền tiết kiệm của 2vc tích góp ra chơi mà ko nói cho chồng e biết, vốn so với các bác ở đây thì cũng không nhiều chỉ có 300tr, e có 1 bạn môi giới ở vpbs bảo dùng margin vì ở đó margin cao. giờ thì e bị kẹp hàng, e ko biết phải làm gì vì e đặt lệnh bán ko được. xin các bác tư vấn cho e với ạ. các mã e có là nkg, spg, vip, vhe, agg ạ. huhu

Mình hiểu được cảm giác của chị á Le6868. Có đợt mình còn âm cả 50% đợt dịch. Thốn lắm. Nhưng sau tất cả, còn mình là còn hết. Nhờ follow a Cường trong room mình cắt đc margin rồi. Bây giờ bạn bình tĩnh xử lý, TT có nhịp hồi, bạn xem hạ tỷ trọng margin xuống ở mức safe. Rồi cơ cấu lại danh mục cho nó chất lượng, mới chơi đừng chơi hàng lõm, ai bảo mua gì cũng mua, hàng chất lượng mà cầm. Rồi qua ngày đông tàn, cảnh xuân lại sang thôi. Trải qua những đợt TT này F0 nào còn lại mới trở thành những nhà đầu tư đích thực.