EVG - giá rẻ bất ngờ- săn ngay tầm tay

EVG - Entry 6.5

1 Likes

oke bác

đặc thật bác chưa mọi người chưa ngó tới :v:

3 tháng nữa xong móng mở bán lúc đó lại ối dồi ôi tiếc quá. EVG 8.x không mua :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:

1 Likes

Sao bác biết 3 tháng nữa??

Chuẩn bác chỉ sợ anh em không hiểu DN rồi nản thôi, giờ đợi xem ai mua phát hành thêm cho đẹp

1 Likes

**Chuyển nhượng cổ phần tại công ty số tiền: 21 tỷ

Ko hiểu vụ này là gì, sao họp cổ đông ko nhắc tới nhỉ!!

có nhắc lâu rồi bác thoái vốn thôi

Thoái đâu! Nhận chuyển nhượng mà.

Nó cũng tựa tựa nhau ấy mà :v:

Đây từ 46,16% xuống còn 15%

Anh em cũng lạ bán phát hành cho nhà đầu tư chiến lược giá 10, nay giá 8 giá 9 thì sợ không dám mua, khó hiểu

Cơ bản ae toàn lươt sóng, có đồng hành cùng công ty như nđt chiến lược đâu. Chứ nđt chiến lược có xuống 1 nó cũng chả sợ.

2 Likes

Công ty vẫn làm ăn bình thường, đẩy mạnh thương hiệu, làm gì mà anh em bán như được mùa
http://everland.vn/vi/tin-tuc.nd/tap-doan-everland-tai-tro-chinh-le-hoi-sen-dong-thap-2022.html
image

1 Likes

Sợ thật, hàng ngon mà giá dưới mệnh thế này

1 Likes

Vậy mới là thị trường :v:

1 Likes

Tập đoàn EVERLAND thưởng “nóng” 500 triệu đồng cho đội tuyển bóng đá nam U23 Việt Nam - Tin tức

1 Likes

chán lắm rồi

1 Likes

Chịu thôi bác

Rất thông cảm anh em gồng mãi thời gian qua, nhưng chuyện hay giờ mới bắt đầu

Mở room ngoại 49% tương đương 105tr cổ, chắc hẳn có liên quan tới việc phát hành riêng lẻ cho nhà đầu tư chuyên nghiệp sắp tới

Về việc thanh khoản teo dần đều thì theo số liệu quan sát thì hàng nằm trong tay cá nhân nào đó là nhiều việc họ thấy ngon không muốn bán ra nên xảy ra việc như vậy

1 Likes