FCN - Những gợn sóng đầu tiên của cơn sóng thần!

Kinh, quá mạnh mẽ, khớp xong tím lại luôn :muscle:

Bảo rồi, để t làm thêm 100k nữa.

:rofl: 9tr2 r, sắp 10tr như ý bác

Nay nổ vol lái quét hết hàng của nhỏ lẻ rồi. Có biến lớn.

:muscle: tèn ten, tắc cống. cứng trần.

Mình nói rồi. Nay nổ 10tr thì không phải câu chuyện chơi. Nhật Bổn vào rồi. Nay test cung của nhỏ lẻ, rũ hết làm vòng mới. Quá đẹp. Rung lắc vậy mới quẹt dc 200K đặt 1 viên gạch xem thế nào.

1 Likes

đục trend rồi, phía trước là bầu trời :muscle:

1 Likes

Chúc mừng bác, mở pics mát tay.

1 Likes

Mình cũng làm bên xd, có nhiều dự án hợp tác với FECON, hầu như dự án lớn nào CĐT cũng đều giao cho FECON đảm nhiệm phần cọc và ngầm. Con này nắm dài hạn rất ok.
Hơn nữa đây đang là giai đoạn VN tăng cường đầu tư công, BĐS có dấu hiệu khởi sắc thì FCN tương lai rất triển vọng, giá nó đang còn quá thấp các cụ ạ.

2 Likes

Bạn vào giá bao nhiêu. Mình cứ kê đấy. Xong mở lại khớp lúc nào k hay. May là nó rung lắc nó khợp cho ít. Hi vọng kiếm ăn được ít rau cháo b ạ.

1 Likes

FCN lái ép 2-3 năm trời quanh giá 12-14 không ngóc lên dc, nhỏ lẻ chỉ ăn lines cứ lãi 2-3% là phải chốt hoặc phải cut. Vừa rồi nó còn đạp xuống tận 11 mới khiếp, Pyn thì bán. Nó dồn nén như vậy là có game lớn, nếu chọn đúng thời điểm này để làm 1 trận thì sẽ chạy mạnh đấy, giá trần cũng có cháo.

2 Likes

=]] lái liếc gì đâu bác, bao năm qua tình hình kinh doanh của FCN chỉ có thế, nên giá cũng chỉ quanh thế thôi.

Giờ có chuyên gia Nhật vào, kế hoạch 5 năm rõ ràng sáng cửa.
DN sẽ thay đổi là hiển nhiên, cầu thịnh chẳng cầu suy.
Phiên hôm nay đơn giản là ngẫu nhiên may mắn thôi. =]] vô tình lại trùng thời điểm các anh cần kéo lên để có câu chuyện
Còn về giá thì chắc chắn sẽ còn đi xa nữa. Có cầm dc tới khi đi hết hay không thôi

1 Likes

Cơ bản còn nằm ở cái vụ phát hành riêng lẻ 32tr cổ cho đối tác nữa. Mình nghĩ động lực mạnh ở việc này. Cổ tức cơ bản đều như vắt chanh. Trc có làm cái so sánh với Singapore là đất nước No1 về công trình ngầm, ngầm hoá mọi thứ, nếu VN chỉ cần ngầm hoá 10% công trình công như tàu điện ngầm thì FCN không có đối thủ. Câu chuyện đầu tư vào FCN nếu vậy cần view xa đến cả chục năm, nhưng chắc ko ai theo cổ xa vậy dc.

1 Likes

Thắt dây an toàn vào!

Vét nốt 2tr đầu phiên thì làm gì con cung nữa bác.

Trần tới nơi rồi.

:rofl: chả trần chứ h còn hàng đâu ra mà cản

Theo bác từ IJC, TDC cho đến FCN :sunny:

Thiệt hả bạn?

Rung lắc đã quá các cụ. Vậy mới có cơ hội mua.