FIT ! Hành trình 6x 2021!

ôi xưa mua giá 7 lên 8x bán mất :joy:

1 Likes

Cứ thế nhé :+1: :smile: :smile: :smile:

Vẫn chiến mạnh mà bác :grin::grin:

2 Likes

Hi vọng được như HBC ngày nào

FIT lên đẹp, DRH cũng có dự án Lạc việt 73 ha cách Sài gòn 130km cực tiềm năng.

2 Likes

Ức chế vãi với chiêu SMS của các cụ ấy đoạn này ( F.I.T: Vuot dinh moi thoi dai huong toi vung gia 5X)

1 Likes

Sang đây mới thấy Nam mun và nhiều nick cũ như Xlight, Hào phú, lòi cu, Tặc zăn Hải phòng…

FIT còn chiến dài ko em ui?

Lên được nữa ko Đức ơi

Với việc sở hữu những cty con đang vào mùa vụ tăng trưởng lợi nhuận DCL VKD Wesfood + Chính thức khởi công siêu dự án Ecopark Ninh Thuận đầu quý 2 thì FIT lá case đáng đầu tư nhất thời điểm hiện tại.

1 Năm trước tình cờ có đọc bài viết của Anh Quách Mạnh Hào ( Quất Mạnh Vào) người được gọi là gạo cội của CKVN, đã có rất nhiều những lời đồn, những thông tin về anh Hào, giờ với 1 cương vị mới ở Anh Quốc, nhưng Anh ấy vẫn thường xuyên đóng góp những thông tin bổ ích cho Cộng Đồng,
Ai chưa đọc xin mời đọc lại bài viết này.

Chính bài viết này đã đưa tôi đi tìm hiểu FIT,với FIT thì anh em chơi Chứng lâu năm chắc chả lạ gì phải không?
Trước đây nó luôn được gắn với 1 cái mác là siêu cổ phiếu lái, lái FIT thì kinh rồi anh em nhỉ.
Tôi cứ thắc mắc, tại sao 1 cổ phiếu mà anh em toàn chê, và dùng nhiều từ không mấy thân thiện thì tự dưng lại có 1 người uy tín viết rất sâu sắc về FIT như vậy.
Tôi bắt đầu tò mò và tìm hiểu, đúng giai đoạn tái cấu trúc vừa xong, và tìm hiểu thêm mới biết Anh Quách Mạnh Hào chính là người cố vấn tái cấu trúc toàn bộ tập đoàn FIT.
Vâng tôi thật sự như có lời giải đáp cho câu hỏi của mình ! tôi bắt đầu lên F319 mò mẫm về những thông tin của FIT, và đây chính là pich tôi tìm thấy và vô đọc,
Thực tình thì phải cảm ơn bác chủ TOP đã có 1 bài viết khá ấn tượng, nhất là cái tiêu đề.
Năm 2019 tôi nghĩ rằng có thể hơi sớm, tôi cũng biết qua 1 vài người bạn là 2019 cũng có thể FIT sẽ đạt mức giá 20. Nhưng như tôi đã nhận định 2019 là năm đầu tiên hái quả sau 1 quá trình tái cấu trúc toàn diện, do vậy quả có thể chưa đạt đến độ chín thích hợp.
Nhưng với 1 biến động cực kinh khủng của năm 2020 vừa qua, tôi mới phát hiện ra hiệu quả của 1 quá trình tái cấu trúc bền vững từ FIT. Những công ty thành viên của FIT không những đứng vững trước đại khủng hoảng mà còn làm ăn có lãi ( đây là lãi thực sự, nó đến từ hiệu quả kinh doanh, hiệu quả của quản trị doanh nghiệp)
Tôi biết rằng đây chính là Cổ Phiếu mà tôi đã tìm kiếm, và sự chờ đợi của tôi đến thời điểm hiện tại đã cho 1 kết quả khiến tôi cảm thấy thực sự hài lòng.
Thời điểm này có lẽ chính là thời điểm tuyệt vời nhất ( thiên thời - địa lợi- nhân hòa) để đưa FIT lên 1 tầm cao mới, với những đổi thay từ nội tại, cộng với tiềm năng và những dự định trong tương lai gần ( quý 2 năm 2021) thì FIT có thể sẽ chính là 1 siêu cổ phiếu và nó sẽ được chú ý của không chỉ nhà đầu tư nhỏ lẻ, và các đội nhóm, mà còn đến từ các Quỹ trong và Ngoài nước.
Tôi tin rằng với mức giá 20K mới chỉ là sự khởi đầu cho 1 hành trình dài mà có lẽ tôi cũng chưa thể đoán hết được.
Hãy quay lại bài viết của tôi để kiểm chứng vào Quý 1 năm 2021 này nhé.
Cảm ơn các Bạn

1 Likes

em cũng mới chào tạm biệt bên F319 sang đây. Em cũng có 1 tk cmt bình thường ko vi phạm nội quy gì cũng bị khoá mất nick

2 Likes

Tuần mới, kỷ lục mới :smiling_face_with_three_hearts:

Thanks b đã có một thông tin hữu ích. Sáng t vừa làm vòng nữa, vòng thứ 5

1 Likes

FIT oánh Trần kìa @Namoon
đợt này du lịch quá đấy, về chỉ đẫn anh em đi kkk

FIT bắt đầu vào giai đoạn bùng nổ, target 6x thẳng tiến :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

đóng trần rồi ,ặc ặc

Còn dài lắm Anh ạ

3 Likes

Fit trần dồi … anh k gọi em sớm :rofl:

1 Likes

F247 toàn hàng tăng trần thế này không đông mới lạ bác @Namoon nhể

toàn CE căng đét thị trường ! :sweat_smile: :sweat_smile: :laughing: :laughing:

sang 319 giờ thấy phong thủy buồn quá bác ạ, sang đây cứ thấy khi thế hừng hực sao ý

3 Likes

F319 ko minh bạch và rõ ràng nên mất khách là đương nhiên thôi

2 Likes