Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

[quote=“Daucove709, post:8742, topic:167747, full:true”]
@Oceanfutureman Thứ 6 tuần này và thứ 7 thì thích hợp dọn nhà cũ sang nhà mới nha anh! Đó là về nhà cửa…chứ pic có như thế không thì em chịu! :rofl: :rofl: :rofl:
[/quote

Thôi bây giờ cứ nghe bác @Saunho có rành về phong thủy luôn đi ( tôi ko biết gì hết, toàn xem trên mạng).

6 Likes
2 Likes
2 Likes
3 Likes

Nhanh xông pic mới. Gấp quá chỉ kịp tag tên bác @Songda

3 Likes
3 Likes

Thôi lần này nghe bác @Saunho đi. Cám ơn Thầy của @TunDc@TunDc nhé. Có gì lần sau hỏi sớm hơn nhé.

4 Likes

bác nay làm thơ thấy giống phong cách của bác @Cuong_Nguyen7 nhỉ =))

1 Likes

Vậy mới có bài học đừng bao giờ all in =)) . mà có là FN hay lão làng đi nữa họ quản trị tốt trong thị trường xuống thế này thì họ cũng không bao h mua quá 10% cash =)) . Ví dụ bạn làm 100 tr/ tháng thì dành ra 10% là 10 tr chơi ck , mua dưới 10% của 10tr là 1 tr , thì khi hpg từ 58 xuống 20 thì tài sản có 10 tr thì mua 1 tr , chấp mọi thể loại giá xuống nữa , cũng không ảnh hưởng đến cuộc sống =)) số tiền còn lại đầu tư vào sản xuất , bds , con người bạn …v…v . cứ thế mỗi tháng bỏ vào 1tr , như Nhà đầu tư thông minh đầu tư kiểu này thì dẫu thị trường lên hay xuống bạn vẫn sẽ có lời trong 1 thời gian dài =))

4 Likes

Giải quyết xong cái gap sáng. Giờ chỉ lo mỗi thằng PS (Mía! Phiên hôm qua nó xơi hơn 500 nghìn hđ hơn 60 nghìn tỉ). Hôm nay là phiên bản lề cho một nhịp hồi. Không hồi được thì nguy cơ tèo.

1 Likes

xin chào cả nhà, mình đu đỉnh PVD giá 24, có nên cắt hay k cả nhà, nản quá

Nó thủng nốt 15 chắc là đi xa a ạ. E cug dag ngồi khoang 19.6 thấy lạnh lạnh rồi a ạ

1 Likes

Tiền bỏ cơ sở quay qua cờ bạc với PS. PS lại đang quậy…

1 Likes

Bác ơi sang pic mới của bác Biển đi bác. Sinh hoạt bên ấy cho rôm bác ạ.

1 Likes

Pic mới?
Tên gì vậy bạn?

1 Likes

Vâng, welcome ạ. Khai trương giờ nào cũng đẹp hết ạ, ngóng nhà mới cùng vào bờ ^_6

Tìm kiếm- Phân tích- Chia sẻ cổ phiếu cuối năm 2022: Đưa nhau về bờ! - #22 bởi Minh_Hoang3 link mới đây bác

5 Likes