FRT - Siêu cổ đang hình thành... gấp lắp rồi!

, , ,

lãi Long Châu? hahaha…Toàn trò PR…Làm éo gì mà lãi được, vẫn đốt tiền…Xem lại FPT vừa phải bơm thêm tiền (Tăng vốn) kia kìa…Các anh em toàn tung tin để trade up, thế thì đừng lùa nhau…cứ trade và im thôi…hehehe

2 Likes

Tôi đ đánh FRT. Vào chém cho vui. Đoạn này chỉ nắm con kia thôi.

Ku check lại kỹ xem STB, TCB, TPB cho vay những dự án bán động sản nào? Có bán hàng được ko? VD như TCB, VHM (rủi ro lớn nhất của TCB) vẫn bán hàng dự án ở Hưng Yên rất tốt, nên VHM ko sao thì TCB ko sao.

Uhm…ngon lắm, không sao đâu…hahahaha…dân ta giàu lắm, cứ mua bds…

Đây. Tôi show rồi nhé. xoá.

Dự án lớn nhất của VHM ở Hưng Yên vẫn cực ngon (Ku check báo cáo tài chính để xem phần người mua trả tiền trước nhé). Có thể giá giảm nhưng ko sợ VHM ko bán được hàng khu đó (dân khu đó cực giàu, giỏi, và đông…).

Cho xem Phú Quốc nào :stuck_out_tongue:

Với VHM giai đoạn này xem tiến độ dự án ở Hưng Yên thôi.

Ai nắm BDS thì bị cái tâm lý là “giá chỉ có thể tăng”.

Ai mua TCB thì dĩ nhiên phải tin VHM sẽ ổn và chọn ngay Hưng Yên gần nhà để khoe…(Giống bọn gà A7 khoe DIG Hưng Yên)…

Mua gì khoe nấy: tự sướng massage tự tin của mình (vì mình éo tin, mình canh bán) và lùa gà!

Hahaha

hahaha…

DIG có cái lon ở Hưng Yên à?

hahaaha…1 cty BDS niêm yết hàng đầu…vay cũng 7000 tỏi thôi, VDL 7000 tỏi…Hiện nay chỉ tập trung 1 dự án vì đã lỡ triển khai, còn 3 dự án còn lại đã ngưng và mang đi chào Singapore mua …VHM chả ai cứu được nếu BDS vào chu kỳ giảm giá…Cuối cùng là xén lông cừu…TCB cũng thế thôi…

A ko nghĩ giá đất tăng được nữa. Giá có giảm 1 nửa thì khu VHM ( bằng giá năm 2018) ở Hưng Yên vẫn cực ngon. Nhu cầu khu đó rất cao.

Ơ…hay…sao lại cứ show…Bí mật Hưng Yên thế thì…cứ múc sạch đi nhở…hahahaha

Thế mới có giá đó.

Ồ…thiên tài! hahaha

hahaha…cảm ơn nhé…nhưng đây là của đánh đấm…em không chơi lại các anh đâu :stuck_out_tongue:

Sao ku bi quan thế nhỉ? Dự án của người ta vẫn bán hàng tốt, VHM vẫn còn nhiều cách để huy động dòng tiền. Có khó khăn thì mới có giá này. Thôi, thời gian sẽ trả lời. Bye cu.

Cong đít đua lệnh chưa cu?

Haiz. Frt ơi. Ace còn thở k?