Game...sân chơi cho những trái cực ngọt và cực đắng

Tôi mở topic này mong ace ai có nhận xét hoặc nghi ngờ CP nào có game thì post lên để mọi người có thông tin và cùng nghiên cứu.
T thấy có em TV.C có thể trong thời gian tới, game này sẽ đưa em nó về mốc cao mới…Ae lưu ý… Hiện tại giá không tăng trong thời gian nộp tiền bởi PH có 50% thì không quá lớn nên không phải vội… Nhưng TV.B chính là phát pháo hiệu cho thấy sức mạnh của đơn vị này…
HA.I…sau nhiều năm vất vưởng và luôn có lãi dương nên cũng là 1 case ae chú ý. Ngoài ra còn phục vụ PH và FHH… kỳ vọng có gì đó tươi sáng…
HA.R… cũng tương tự vậy, ai cũng biết tiểu sử em nó, đánh cũng phũ phàng không kém bất kể họ nhà ai… em nó cũng bỏ nhà đi bờ bụi nhiều năm, liệu có ngày trở về với cộng đồng…
Chúc ae mạnh khỏe… FYI.

2 Likes

S.99…dù đã trải qua 1 sóng down rất mạnh… tuy nhiên em nó vẫn có kế hoạch phát hành 100% năm nay…Cũng là 1 case đáng chú ý… tuy nhiên ae lưu ý em này có đặc điểm đánh rất phũ…

Hng có game j ko bác :rofl:

1 Likes

T vẫn hi vọng em nó có game… em nó đang rũ xả ghê quá, cần ổn định lại một thời gian…2022 sẽ kỳ vọng lớn…

1 Likes

biết đến bao h, em đang bị kẹt em này :((((

em nó down từ 7/2019, covid không phải là lý do em ấy giảm…kỳ vọng em ấy giữ được mốc 6.5-7 sau đó có thể lên 9-10…và … đó là dự đoán thôi…chứ phụ thuộc rất nhiều vào tin tức của các anh ấy…

1 Likes

kẹt giá 10 đây bác ơi :rofl:

làm sao để biết là cổ phiếu game hay k vậy ạ. e là f0 chỉ dám vào mấy mã an ổn định thôi ạ

T.VC LNST hợp nhất ~264,1 tỷ đồng = 5 lần 6th 2020, =102% KH, 2021 dự kiến LNST=500 tỷ…EPS 2021 =6.8k, BV=20k, nghị quyết trả cổ tức 8-20%, điều chỉnh room ngoại hiện 30%(cái này hay)… Ae lưu ý.

T.CH+A.PH trong giai đoạn thuyền lênh đênh thế này ngài MMs đang dùng để tạo vol và tạo điểm…khá an toàn…

T.VC chính thức tô điểm 800đ cổ tức cho mẫu hình flag…bay.

A.PH đổ bê tông đáy…đánh T0 ngọt…±2%

A.PH nếu test 44.5 thành công và bật lên thì có thể mua gia tăng được.

FL.C ace có thể quan tâm…

TD.G ace lưu ý…

e đang cầm 1 nửa TCB 1 nửa VNM có nên cắt k mấy bác

các bác có lười khuyên nào cho t2 tới k ạ. e kb có nên cắt k. lần sụt trước t6 sụt thì sang t2 càng sụt mạnh

HAR nay đẹp tt giảm mạnh thành k đc đẹp bạn nhỉ. HAI tôi vẫn giữ nhưng có vẻ không còn lực tăng thì phải. Lại bị kẹp HAI.

Game gì cho mã này bạn nhỉ?

Qua đợt sụt giảm vừa rồi nhận thấy không có gì là lạ, vì vol tăng mà không công phá được đỉnh (bắt đầu từ 9/8) vì vậy lượng tích lũy trên họ đã chốt lãi + chốt lỗ khi múc mà không tăng…Điểm tiêu cực là vol ở trên khá lớn, nếu không ổn định lại thì sẽ là hòn tuyết lăn… Điểm tích cực là 1318 đã được kéo lên và lực hứng ở dưới tương đối lớn… Cần phải chờ xác nhận thị trường…Mua nhanh hay chậm thì ±7-10% đi nhưng các bạn sẽ được sự an yên, vì đó là chân lý nếu muốn tồn tại… Cũng cần phải nhắc lại là tay to hay chúng ta đều cần chốt lãi… Không phải hồn nhiên tự nhiên vol to đùng, hay giảm sàn mà vol lớn hoặc họ suy nghĩ gì mà trần tím rịm vẫn mua… Việc đó không ai biết được…Một số em m đưa ra là do m quan sát, có FLC họ giỏi quá, vẽ chart và bẻ chart…có thể do đu bám nhiều và đội cũng đang cần tiền làm gì đó nên mới ép bán kinh… FLC m đã sai…