GEG - Tăng trưởng mạnh mẽ từ điện gió

mầy đưa địa chỉ, tao mà kg tới xé háng thứ như mầy tao kg phải má mầy

1 Likes

các bác tranh luận thôi chửi nhau làm gì, e có phân tích con GEG các bác vào xem có lọt tai cho e xin ít gạch đá còn về xây nhà cũng được . hj hj. được 20% roài.

4 Likes

ngày mai 11h tao đến cổng trường y dược tao mặc đầm xanh lá xe của tao vespa trắng ngày mai tao kg xé háng cái loại như mầy tao kg phải má mầy. để sđt lại đi con

Thôi 2 bác ơi , đầu năm gây gỗ nhau làm gì .
Mỗi người nhường nhau lại chút xíu . Lên đây để kiếm mã đầu tư và trao đổi, học hỏi lẫn nhau mà . Không hợp thì né nhau ra là được mà . Em góp ý thế ,2 bác đừng cho em ăn gạch nhé . Nhà em nghèo , chẳng có đất cát nên em không cần gạch đá đâu . Chúc 2 bác đầu tư hiệu quả

2 Likes

Bài phân tích này rất hay, đáng đc tin cậy, mng ủng hộ xem cho bác Tu-ATS nhé!

1 Likes

cái loại như nó em pải cho nó 1 trận. rạch mặt nó cho nó chừa cái thói ganh tỵ đĩ ■■■ nó ra

1 Likes

ngày mai 11h tao tới trường mầy đó con đỉ ■■■. ngày mai mầy ra nghe con đĩ

1 Likes

đỉ ■■■ mầy có ngon cho sdt. ngày mai tao kg tới gạch mặt mầy. tao kg pải má mầy. thứ của mầy người ta sai 2 mã lên quát quát nói này nói nọ.

1 Likes

cái loại quát quát như mầy mà chấm chấm sao. cái loại ăn dơ như mầy mà mầy chừa cho người ta à. đi ở diễn đàn nào tao cũng thấy miệng đĩ ■■■ mầy quát quát

1 Likes

GEG chỉnh 1 phiên rồi lại tăng tiếp. Nếu tích lũy tại đỉnh 1 vài phiên nữa GEG sẽ có nhịp tăng tiếp theo, mục tiêu của GEG ngắn hạn vẫn là 28-30

1 Likes

GEG chỉnh 2 phiên lại phi. Chúc mừng A/C đã giữ GEG

Bác đừng tin ông này nói, nói sai hoàn toàn hết à

2 Likes

Ngày 11/02/2022 vừa qua, CTCP Điện Gia Lai (GEG - HOSE) đã thông qua nghị quyết Hội đồng Quản trị số 01A/2022/TYNQ-HĐQT về việc triển khai dự án nhà máy điện gió Tân Phú Đông 1.

Theo đó, công ty con của GEG là CTCP Năng lượng điện gió Tiền Giang sẽ là chủ đầu tư dự án tại ngoài khơi xã Tân Phú (huyện Tân Phú Đông) và xã Tân Thành (huyện Gò Công Đông), tỉnh Tiền Giang.

Công suất lặp đặt dự án là 100MW với sản lượng điện bình quân năm ước đạt 292.63 GWh/năm. Dự án sẽ bắt đầu khởi công từ Quý 2/2022 và đặt mục tiêu vận hành vào cuối năm này.

Việc đầu tư xây dựng dự án Tân Phú Đông 1 sẽ tiếp tục là động lực để công ty duy trì đà tăng trưởng doanh thu và lợi nhuận trong thời gian tới, khiến GEG là một cổ phiếu đáng để theo dõi để đầu tư.

M bớt dùng nick ảo để chửi t nha Phạm SSI, có bản lĩnh thì m cứ lấy NICK THẬT của m ra để m chửi ha, lớn rồi…36-37 tuổi rồi đừng có như con nít nữa nha, ẩn danh chửi vậy HÈN HẠ lắm, làm vậy chẳng có KHÁCH HÀNG nào mà dám theo nha. Mọi ng NÉ ông này ra nha

2 Likes

Bớt copy bài viết của broker khác đi nha, có copy thì cũng phải để nguồn cho ngta biết. Còn bản thân ông kiến thức kém cõi thì lo mà học thêm đi, chứ đừng có lên đây mà hại ng khác lỗ nữa, phím hàng dỏm quá

2 Likes

NĐT họ nhìn và CP anh khuyến nghị họ tự đánh giá, họ khác em xa lắm. Em ko cần phải PR cho anh.

1 Likes

Ủa ông có quyền gì mà cấm tôi ko nói, có sao tôi nói vậy, chứ ko có chơi dơ chơi bẩn tạo nick giả để ẩn danh nói này nói kia mà trông khi đó mình lại ko mua. Như vậy thì rất hèn hạ nha

2 Likes

Cho e xin target geg. thanks a chủ top

1 Likes

Mục tiêu GEG cho năm 2022 trong khoản 35-36 em nghen.

tôi thấy thấy nhiều phốt về cá nhân này nên cũng nghĩ k có lửa sao có khói.

1 Likes