GEX --->> hành trình chinh phục mức vốn hóa 5 tỷ đôla

Cũng ko nghĩ kết xanh mạnh vậy bác ak. 39.5 thôi cũng rất đẹp r

Nay bọn DC bán cuối phiên cũng ác, k kéo xanh từ sớm r bác, nay nến rút chân đẹp

Sao b khẳng định bọn DC bán? Nó vừa gom xong 15tr, giá tương đối cao, mà bán có 1tr…thì lỗ sm à?

Bác sang pic MP thì biết, nếu bác theo dõi từ trước tết thì DC gom từ giá 33 nhé

Em thấy tin DC gom 15tr là vớ vẩn. Hôm trước em đã thống kê rồi, từ lúc giá về 33 đến khi bật lên lại 38-39 thì Tây nó mua 7-8 triệu, bán 3-4 triệu, tức mua ròng không quá 5 triệu.

Sau hôm thống kê ấy em cũng không xem nữa, nhưng hôm qua và hôm nay Tây bán ròng hơn 3,5 triệu, có thể là đã chốt lời hết rồi.

1 Likes

Mình thấy nhịp tăng lần này không ào ào như các sóng trước mà tăng khá vững. GEE lên sàn rồi cũng là một trụ hỗ trợ.

1 Likes

Mặc dù Gex đợt này đánh lướt quá ổn nhưng em quyết thi gan, chuẩn bị sẵn váy áo cùng lắm thì đi ĐHCĐ :sunglasses:

Bao h sắm váy nhắn tớ nhé mình cùng đi :joy:
Sáng định mua thêm tí mà đặt 38.4 ko khớp

1 Likes

:))) chốt phiên đẹp …

Dạo này phần thông báo của tớ bị sao ấy, toàn ko hiện nên ko biết bạn reply :roll_eyes: tớ điên Gex quá nên mặc kệ, ko bán cũng ko mua thêm. Nhà toàn hàng nặng mông khổ quá :laughing:

GEE lên sàn xong, hầu như GEX vào vùng trũng thông tin, khả năng đi ngang vùng 4x

Gex giá thấp liệu gee lên sàn có thanh khoản k khi mà liên tục đóng trần

Thanh khoản của GEE không là vấn đề, cổ đông cô đặc, đến vùng giá thuận lợi sẽ qua tay tạo thanh khoản và phâm phối dần.

Em vẫn đợi bác ở Ga SAI GÒN. Hnay đặt ntn mà ko nhặt dc hàng sales bác ạ.

Bác đặt giá vậy chết anh mượt :)))

Phần thông báo của tớ cũng thế, toàn hôm sau báo chuyện hôm nay :joy: Dạo này ck khó ăn quá cả danh mục đỏ lòm 🥲

1 Likes

Bác đặt buổi sáng thì khớp đc 2 lệnh :slight_smile:

1 Likes

Em đủ đủ hàng và vẫn nguyên đai nguyên kiện. Thấy giá tốt em nhặt thêm. Mua mua bán bán cho vui. Hold nên ít mua bán thấy chán chán sếp ạ

9h30 sáng đặt 36,5. Bỏ đó chạy ra ngoài.
Chiều ngó ko khớp thế là đặt lại, chia lệnh: 37; 38 và 38,5 mà ko khớp.

Chứng đoạn này dễ ăn nếu ôm đúng sóng ngành. Cơ mà tớ chả có tí P, thép, phân bón, cảng biển nào hết