GEX --->> hành trình chinh phục mức vốn hóa 5 tỷ đôla

thay nhóm đổi tên, úp bô NDT cmnr còn đâu

2 Likes

Thôi đóng topic lại thì hơn. đã mở ra thì đồng hành cùng Ae, nhất là những lúc khó khăn sóng gió, cần sự tư vấn của người có kinh nghiệm đã trải qua nhiều chu kỳ thị trường đằng này lặn mất tăm. sống thế nó không đẹp

1 Likes

Group này nên close lại, lập topic khác tươi sáng hơn, cò lái, F0…nội tại ổn mà đạp từ ước vọng 5 tỷ USD còn 1 tỷ USD, kakaka

2 Likes

Nhìn GEX cắm mặt cả khi thị trường tăng mạnh, bao mã CE
Uy cái lịt mẹ mày thằng Đứt lòi ku. Bố thằng mặt lol chuyên chém gió ba lăng nhăng

7 Likes

Cắt ku rồi còn đâu mà lòi. Nhưng lên xuống là việc bt của CP. Định giá 5 năm tới chứ không phải tháng tới. Nếu mua mà chắc thắng thì họ đã không đưa lên, nhưng họ đa phân tích rồi bạn đọc xem chứ họ đâu đoán được TT như thế nào

image

1 Likes

GEX về dưới 15 thì còn có thể gọi là đầu tư được

1 Likes

Tôi cứ bán gex là nó lên

20 k gex ko xúc lại có lỗi với vợ đấy

Món quà của a tuấn mịn

1 Likes

Cho hỏi con ITC có gì ngon vậy bạn?

dưới 24 cũng là quà. vào bắt giá 23 cũng quà, giá 20k cũng có nhiều bác hô món quà. giờ giá dưới 20 mấy bác im bặt

13 bắt có an toàn ko nhỉ

có khi gex về 10k thì a tuấn mịn phát quà to nữa

a tuấn mịn hào phóng lắm

đánh chứng ảo nên giá nào chả ngon :smiley:

Các chuyên gia phân tích cơ bản GEX hiện vốn hóa bé hơn nhiêu so với giá trị công ty. Vậy sao cứ cắm mỏ hoài vậy anh nhỉ.

Tt này ông nào chả mong bán cầm tiền có con nào mà ko bi đát đâu

pvs về 10 bắt là đẹp a đức nhỉ?

Tt toàn nhỏ lẻ, dẫm đạp lên nhau mà sống, sức mạnh của bầy đàn haha

VGC cực ngon nhưng Gex thì ko rõ.

Thực ra chỉ công ty con của Gex là Hạ tầng Gex sở hữu 51 % VGC. Và Gex chỉ sơ hữu 77.8 % Hạ tầng Gex. Nên thực ra Gex chỉ sở hữu gần 40 % của VGC