GEX - Sẽ thế nào khi công ty con VGC đã đạt vốn hóa tỷ đô ~ 35 ngàn tỷ gấp đôi công ty mẹ. ..Bệ phóng nén đã đến hồi kích hoạt..!

Qua 21 moi giai ngân

1 Likes

Dương Quá theo cô cô ạ!

từ nay sẽ là fan của cô cô, nhưng khi nào bán cô cô nhớ nhắc nhóm nhé :smiley: :smiley:

Xem xem nào

Mai sập

Chắc cú quá

Bác đã chấm là em theo bác! Múc! :blush:

Mình dự ngoài VLXD đầu tư công thì chính phủ sẽ triễn khai Năng Lượng Tái Tạo điện VIII kiểu dòng dòng khí tưng bừng vì kỳ vọng Ô Môn !

Mai canh chỉnh vào GEX cũng có vẽ ok nhỉ

1 Likes

Mua cao bán cao bác ạ thêm nữa la up cheng

Vùng giá này khá an toàn. Nén chặt thì bật nhanh. Mua bây giờ còn hơn sau này đua lệnh 3x bác ah

2 Likes

Nay DJ đỏ sẽ là cơ hội để mở mới vị thế mua GEX. BCTC của Gex q3 và q4 sẽ có tăng trưởng bởi không cần trích lập dự phòng cổ phiếu giảm → Nhập vào lợi nhuận

Cộng thêm các lợi nhuận cho thuê nhập vào cuối năm + VGC, GEX đa ngành nhưng quản trị tốt quá.

Đây là điểm giống nhau của 2 em nó nhé các bác. “khi vượt trendline giảm trung hạn đều test lại nền cũ và sau đó break như VGC, GEX bây giờ cần dòng tiền lớn hơn 20m sẽ bước vào uptrend các bác nha, mai sẽ là cơ hội tuyệt vời”

3 Likes

Nói chung không biết tăng được bao nhiêu nhưng theo dõi topic cô cô lâu thì thấy toàn mua vùng giá cổ phiếu ở vùng đáy chứ không phải vùng đỉnh. Rất an toàn. Đồ thị GEX cho thấy GEX đang tích lũy trong giải đáy trước chu kỳ tăng .

2 Likes

GEX&VGC: OK :purple_heart: :purple_heart: :point_up:

Cứ từng em một. Tổng mẹ đến nhịp . Đợi index ổn là…bác T đợi nhất là công ty mẹ mà :grinning:

1 Likes

Mảng năng lượng GEX còn 1 công ty con trên upcom là GEE ( công ty mẹ CaDivi) , vốn hoá đang 10 ngàn tỷ . Nói chung về Tài sản của GEX thì không cần bàn nhiều nữa bác nhỉ

1 Likes

GEX chart đẹp như mơ, phải lên 3x

2 Likes

GEX: hum nay khả năng sẽ leo đồi hoa sim :purple_heart:

1 Likes

Mình nghĩ còn tuỳ thuộc vào thị trường . Nếu index bứt phá lên 1300 thì cũng có thể lắm

1 Likes

Đã bứt ra khỏi trendline giảm, có yếu tố dòng tiền lớn vào các nhịp vừa rồi, giờ chỉ cần test nhẹ lại và chờ gió đông thôi bác. Bản chất GEX lợi nhuận cao luôn đến từ các quý cuối năm

1 Likes

DBC đánh hay vãi

GEX quanh 24 Tâu Lền

2 Likes