GEX + TM + Dòng họ nhà gelex sẽ diễn ra như thế nào

:))))))))))) tôi nghĩ ổn đây là đáy của đáy rồi múc ủng hộ TM đi :)))))))

bđs đang rất nhiều mã dưới mức giá của thế kỉ cơ, nhưng có 1 thế lực nào đấy làm lái bđs chưa dám đánh lên

:)))))))))) nói chứ tôi muốn bán gex qua mua DIG vs CEO ghê :))))))))))))))))))))))

2 con đấy tính đầu cơ cao nhất, vì nhiều người kẹp nên độ bật nảy ai bắt đáy được thì khoái,haha

Bác nào chỉ em vẽ với cái chart này với :)))))))
Em chịu, chả biết vẽ thế nào.

bạn muốn vẽ gì. Qua bảo TM vẽ cho mới chuẩn.

17-18 đáng lý có hồi kĩ thuật mà vĩ mô xấu đó nên thua, ko biết nó đánh thế nào

Vẽ thế nào cho xuyên cục mây đỏ là ok nha bác, vẽ mà cắm xuống là e không chịu, em muốn lên cơ.

Cách đánh là nhìn rõ rùi. BDS bị đạp gom hàng chuẩn bị làm vòng mới 2023. Nó sẽ đánh quanh mốc 1200. Cho nên vẽ kỹ thuật ở đây là do tay to nó vẽ. Mà chả hiểu sao Gex vẫn sếp vào hàng BDS mặc dù nó chuyên về sản xuất. Bắt thêm thui, chưa dám full cash. :sweat_smile:

Tôi mới đặt cái sổ, Mai nó giảm là bắt đáy.

Gex nằm trong đạt chuẩn công bố thông tin. Sợ gì mà không múc. Đợi con cháu dòng họ cô chú dì dượng của mượt gom xong rùi chạy.
IR Awards 2022: 385 Doanh nghiệp niêm yết đạt Chuẩn Công bố thông tin trên thị trường chứng khoán năm 2022 | Vietstock

Vấn đề là, em còn sống qua cơn lũ này không đã.

các cụ ko ôm margin là được, vùng giá này thì chắc khỏi lo

Em vay tài chính shinhan bank hoặc hsbc đi. cầm cự qua bão. không margin nó giật shock lắm.

Qua nổi hứng đỡ a Tuấn nên ôm mới đau

Thấu chi full, mới đập thêm ít TM, còn 1 ít visa, nếu call thì chạy đi rút gapa chứ biết sao giờ bác

1 Likes

2 cây sàn rồi mai chả nhẽ lại ko tăng

Mai bắt đáy thôi, tôi có 1 ít mai múc full chờ ăn cổ tức xem ai hơn ai.

1 Likes

lại đáy nữa ah mệt thế

Cay lắm ông ah. Giá này múc cuối năm kiểu gì cũng x2

2 Likes