Giá Than lên đỉnh 10 năm. Cổ phiếu Than làm ăn tốt, chia cổ tức đều mà đang ở mức VNI 800. VÔ LÝ

Lại nhập hàng than rồi à các bác, đợi xem TVD, CST, TDN, TC6… kqkd q2 có ông nào đột phá, chứ giá than tăng gấp 3 so với đầu năm 2021 rồi mà lợi nhuận không khá thì…

Cám ơn nha, tôi thấy nbc mua giá này rẻ như nt2 giá 4,5k niêm yết HNX 2013, 2014 mà không ai mua
Sau nó lên 40 ngàn

Lãnh đạo NBC chơi xấu cổ đông rồi. Giấu lãi như mèo giấu phân

ủa sao nay giảm ghê z chời

Không xuống được nữa đâu
Lãnh đạo chưa có hàng phải dìm để gom hàng
Đành chờ vậy thôi

bão to rồi, ảnh hưởng khai thác mỏ. Chúng nó bán tống bán tháo đi đổ bô đấy :frowning: cay thằng nào PR dòng Than này thật

hối hận ko nghe bác sớm, lại nghe bọn bìm bịp đổ thêm vào TVD, TC6. Giờ mỗi con - mẹ nó 20%

Cứ bình tĩnh các bác than vẫn còn nóng đấy, NBC lợi nhuận quý 2 hơi bèo nhưng quý 3, 4 chắc sẽ khả quan. TVD là thằng doanh số lớn nhất chưa biết tình hình thế nào nhưng EPS cũng bằng NBC giá cũng phải tầm 11 cho bằng anh bằng em.

sao cái hàng tồn kho nó còn nhiều thế nhỉ, nhiều ng phân tích con này có lợi thế hàng tồn, mà coi lại từ đầu năm đến giờ còn cả đống.

Untitled
Dục tốc bất đạt

là sao bạn? cái văn bản đó từ hồi 2018 rồi mà. Hay ý nói là giá 2017 - 2018 chỉ bằng 1/2 giá than hiện tại. Nên tiềm năng NBC …xxxx

Sóng 3 elliot nào. X2 tk thôi. Quý 3, 4 lãi 150 tỷ mà giá này quá rẻ mạt rồi. Múc thôi

Dòng tiền nóng hồi đấy vào than nó khác, nó ko quay lại thì ko ai đẩy lên cao đâu bác ơi.

tay to thoát hàng rồi, lên kiểu gì nữa

Tôi tin hôm nay và các ngày tới, vùng giá này là đáy dài hạn.
Hãy đọc kỹ các thông tin trong này.

1 Likes

Thanks các bác đã cho tôi cơ hội được múc giá rẻ như hạt dẻ. Giá này chỉ bằng 1/5 ts thực của nbc.

Giá than trong nước tăng (trừ than bán cho các hộ sản xuất điện) có phải không ?

NBC hnay vượt đỉnh

vào được ko anh em

Em chào sư huynh. Than ngoài TC6 em chọn thêm MVB anh ạ