Giá thị trường 12k định giá >100k siêu cổ là đây chứ đâu mà đi đếm cua ở cổ khác

Phân khúc vph đất nền nhà bè tính sơ giá đất 60 triệu/m2 x xxx hecta ra 40-50 k tỷ x40% hệ số đất dùng kiếm ngay lợi nhuận mấy chục k tỏi, đấy là chỉ một dự án

:)) pr đỉh kout.

1 Likes

Vph sở hữu tiềm ẩn nhiều tài sản giá rẻ, những Khu dân cư ở Q7 và Vùng ven được định giá bao nhiêu trong cơn sốt đất, cái này phải nhờ các chuyên gia bất động sản thẩm định, ngẫm thấy em nó đã về vùng hấp dẫn, đáng để đầu tư em nó lâu dài, lịch sử của Vph được định giá 124k, hỏi tất cả ace F247 định giá em nó bao nhiêu :grinning:

Mong anh chị em Tam Tư

image
Tin tốt cho VPH

Bác đu giá 18-19 ahh thế thì quý 3 mới về bờ

Em ôm 5 năm :innocent:

Nói như a8 vph kim cương trong đá chứ không phải là trong cát :grinning_face_with_smiling_eyes:

Đính chính em ôm 20 tiền thật ko vay mượn cầm 5 năm xem có lên 700k hơn đích không nhé

Một PDR csc trong vph

Thấy tổng GĐ thoái sạch vốn ngay sau tết, ko biết lãnh đạo có động lực k

Game Phải thế hơn nữa Tgd chỉ làm thuê chủ tịch và người nhà cầm 50%

Vna cước vận tải lao dốc giảm hơn nửa rồi ngành đó phập phù lắm

bác pr hay nghiên cứu vậy. con này thấy dính vụ đình chỉ 1 năm có ảnh hưởng cụ thể tn vậy

Có quyết định gỡ đình chỉ rồi bác, giờ kinh doanh bình thường

1 Likes

Lotte nhảy vào VPH thì quỹ ngoại múc mạnh như PDR, VPH bản sao PDR CSC, tránh xa bọn ảo gía tăng vài chục lần rồi

vph lúc giá 20 hàng triệu cổ dư mua trần , tay to đè gom xuống giá này… game này x 20 lần như ceo 2021

những con đã tăng vài chục lần đầu 6-9 lên tránh mua vph đầu 1 cơ hội x 20 lần tk, thử hỏi mấy con kia có bằng một góc vph không