Giải trí-Thư Giãn

Ối dồi, đớp rác mua đc vàng thài ạ, em sợ 100 IDC mua bãi shit gà có khi còn mất. Hic

à chào bác trương tam tành thấy vẫn hạ đẳng như ngày nào nhỉ :scream: :scream: :scream:

1 Likes

Thôi, dù gì em với thài cùng tàu rồi, bỏ qua đi thài ạ. IDC vô địch, iDC về 500k

Bác nói đúng…một phần….Có con thì ăn được 10-20% trong mấy ngày…có con thì chúng cũng bị kẹp…nên thông cảm….
Lúc em…im lặng…hoặc đi bia 333…là chúng nó vỡ thớt…

1 Likes

da mặt bác bằng dày hơn da đít e bác ạ

Thế mà vẫn cày nát được cái ruộng khoai cùng bản lừa chúng mày ra đấy thôi! Hi hi

1 Likes

vâng nghệ thuật là ánh trăng lừa dối mà :star_struck: :star_struck:

Mình nói về IDC đi thài, cầm trung hạn hả Thài ơi, em sợ nó về 20 quá. Hic

Cày ruộng này….rồi sẽ có ruộng khác đấy thôi bác……ruộng như quân nguyên, em tên nguyên…nên ruộng đâu thiếu.
Mấy thằng em út nó hơi ngáo …bác thông cảm

Đỗ quàng nguyên phải hông?

1 Likes

cảm ơn bác đã khen với việc bơ vơ bất vất đôi khi vào nhà AVH mà thấy kẹp bị idc mà e cũng thương cho bác trương tam tành lắm

Không,…, đang tranh thủ rao bán mấy chiếc xe…chở ngô thôi bác

Mày nói chuyện thiếu muối vãi! Còn nhạt hơn thằng @Mr.White bên tao nữa…

1 Likes

hế hế e biết những câu nói của e làm bác chán vãi cả linh hồn mà k đối lại được nhỉ :rofl: :rofl: :rofl:

Hic, tình đơn cui với thài

Dạ thôi bác về…bọn ngu này youtube thiếu gì nhạc mà vào đây …bày đặt nghe cùng nhau…không phải gu của em bác ạ.
Vắng khoai cái là bọn nó…,khoai vãi

thôi mà mấy khi bác khen e ở lại chơi vs e… dù sao bác cũng già như quả cà ở lại vs đứa trẻ như e để e huấn luyện cho vài đường cơ bản :blush: :blush: :blush:

1 Likes

Thôi…nói thật…em cũng ân hận lắm…ăn được nhiều tiền của thiên hạ…nhưng nó không đàng hoàng… nhục lắm bác ạ.

Nghĩ cho cùng…chết rồi cũng hai tay… úp dái…bất nhân thật bác ạ

Khoai mà…,khoai đây…

Bác là khoai lang, khoai tây, khoai môn hay khoai ngứa