GIL - Comeback 2 quý cuối năm không?

, , , ,

Cảm ơn thông tin chia sẻ trong BCTC của bác, tôi cũng ko bảo là nên hay ko nên đầu tư mà chỉ là cùng bác tính lại thông tin giá cp PHRL sau khi chia cổ tức thôi. Chia sẻ thông tin chính xác trước, còn quyết định đầu tư là của mỗi người.

3 Likes

nói chung giá này GIL quá hấp dẫn rồi. Dài hạn cầm GIL giá này quá tốt

3 Likes

Theo dõi, pB

2 Likes

fl thêm đợi bc q3 được

2 Likes

Đợi quý iii thì giá lên 20% lại đu à

1 Likes

lót dép 1 ít trước rồi, còn để giải ngân thêm thì tôi đợi Q3. Bác muốn all in cứ all in trước. Tôi k vội

2 Likes

Gil toàn cổ đông ăn line lên tí chốt liền

em bảo nhiều rồi, bc chưa ra chưa lên ngay được đâu

2 Likes

Gil vay nợ tài chính hơi nhiều trong bối cảnh ls tăng như vậy ổn k chủ pic

ngắn hạn e k xét nữa, đợi bctc q3 ra e update nhé

3 Likes

Xem vay cái j, nó vay ngắn hạn đảo theo quý có j mà sợ để làm vốn lưu động chứ có phải vay dài hạn đâu, mà tiền gửi ngân hàng vô biên đối ứng có j mà lo

1 Likes

P/B hay là Phú Bài của GIL thế ạ. Đang tạm hoãn Phú Bài rùi :((

2 Likes

GIL co dong lon ban ra xuong duoi 5% anh em bao trong, KCN kho an, detj may kho khan

1 Likes
2 Likes

Mấy tin này ra nó sàn cả tháng đó giờ nó Trần cho phiên lại đi xào lại chim lợn nó cũng phải có não chứ

1 Likes

Khi muốn đẩy lên mà không muốn nđt đu bám, sẽ đưa những thông tin bất lợi bác ạ :grinning:
Tình hình KCN đây ạ:
https://stnmt.thuathienhue.gov.vn/?gd=11&cn=19

1 Likes

Thảo nào các anh gom kinh thế, hold chắc là có quà, mà giá trị dưới sổ sách thế này còn bán làm cái j kkk

Vay nợ của GIL chủ yếu bằng USD nên lãi suất thấp bác ơi, lãi chênh lệch tỷ giá thôi dư trả lãi vay (bác xem bctc quý 2/2022 sẽ thấy rõ), còn trả gốc bằng tiền AMZ, IKEA trả cho họ, vậy mới thấy các anh đã tính toán rất tốt cho DN

1 Likes

Gil là đầu tư giá trị, Ko chịu tìm hiểu thì sao dám giữ

1 Likes