Gọi tên những cổ phiếu rực rỡ nhất khi đất nước khôi phục sản xuất hậu Covid

Cụ chủ điểm tên các cổ phiếu G M S các cụ đoán xem đó là những mã gì

8 Likes

E thì lại nghĩ khác một chút. Cụ chủ thớt phân tích rất chi tiết, đủ để cho ng mới bắt đầu cũng có thể hiểu về tổng thể doanh nghiệp cũng như tiềm năng trong tương lai. rồi đưa ra khuyến nghị mua, target chốt lời. Nó giống như định hình được điểm đầu và điểm cuối của 1 con đường. Người đầu tư thì có nhiều phong cách , có người thích hold, có người thích T+, cũng có người Hold nhưng phân tỷ lệ để lướt lát gia tăng cổ phiếu. Cái này tùy quan điểm đầu tư. Cụ chủ dọn sẵn ra đấy, lựa chọn ra sao là do các cụ, quan trọng phải là người chiến thắng thị trường: là người đi đến cuối con đường đó.

6 Likes

GHC và MVC k phải em nhé.

3 Likes

E cứ đoán vậy thôi ah. Chứ chờ thứ 5 xem anh M bảo e nào😀

2 Likes

Chắc chắn em sai, 1 chầu cafef nhé!

4 Likes

ý tưởng gặp mặt của bác cũng hay đấy. Giống đại hội võ lâm :smiley:

5 Likes

Ok cy😝

4 Likes

Em cũng xin được đợi 3 mã của bác

4 Likes

theo dấu chân của người khổng lồ. Biết bác Minh Trần cũng phải 4 5 năm nay qua video youtube học hỏi kiến thức và kiếm được tiền. Ngày trước nghe bác Minh phân tích mua NDN hiệu quả.

5 Likes

doanh nghiệp sản xuất, xuất khẩu bắt đầu bằng G, M, S . Bác làm anh em tò mò quá. Mong ngóng thời gian đếm ngược từng ngày.

3 Likes

Chuẩn đấy bác. Ít ai dám đứng lên chia sẻ như vậy lắm, bác ấy là dân thực chiến nên nói đi đôi với làm.

3 Likes

lý thuyết suông thì nhiều lắm, nhan nhản diễn giả, mấy cậu mới lớn đi học vài ba khóa rồi về tổng hợp lại, rồi thuê đội biết làm marketing pr lên mở lớp học phí đắt để dậy học làm giàu. Nghịch lý diễn giả dậy làm giàu bằng việc mở lớp học là thế đấy.

4 Likes

Như cụ chủ thớt thì ngược lại, tôi xem video của cụ ấy miễn phí, đầy kiến thức hay. Cụ ấy làm nói có sách mách có chứng.

4 Likes

bác nói chuẩn. Bác Minh Trần không màu mè khoa trương, nhưng đi sâu vào chất lượng.

2 Likes

Gmd cho máu :smiley:

1 Likes

Đầu phiên sáng thị trường điều chỉnh, đây là cơ hội cho cụ nào còn chưa giải ngân hết mua cổ phiếu giá tốt

3 Likes

GMD tôi nghĩ không phải rồi.

4 Likes

nói nhiều anh em cứ tưởng hô hào, nhưng tôi ngẫm rồi, phải chiến thắng được tâm lý của chính mình trư
ớc cụ ạ. Đỏ tí đã run thì tốt nhất đừng tham gia đầu tư ở đâu cả.

4 Likes

Nắm rõ giá trị nội tại của doanh nghiệp, cổ phiếu mình đang nắm giữ thì rung lắc là cơ hội gia tăng số lượng cổ phiếu.

3 Likes

Các bác nãy giờ đi chợ được thêm chứ ít khi có những dịp thế này.

3 Likes