Gọi tên sông Đà - SIG - Tiềm năng rất lớn từ việc sở hữu hàng loạt thủy điện, công ty con, bất động sản

Okie, mình thấy câu nói hơi nhạy cảm, nếu thông tin sai lệch bác có thể ib để chị chủ kiểm chứng lại
Vui vẻ nhé mn

2 Likes

Vì nghĩ cổ trôi nổi ít có thể lái lên cung trăng đc. Có thằng F0 nào không ham giàu nhanh hả các bác

1 Likes

Cảm ơn bác. Em đã nhận được tin của bác.

1 Likes

SJG bộ xây dựng nắm 51% nên free float 49% còn trong tay ai thì chịu

1 Likes

Dòng sông đà bây h có SJM đang triển khai phát hành 1:1 để xoá lỗ lũy kế, mọi ng có thể tham khảo

2 Likes

SJG thoái vốn SJS :thinking:, thông tin này không biết đến đâu rồi nhỉ?

2 Likes

Thông tin này em cần kiểm chứng lại vì một số bác nói không chính xác. Mọi người bỏ qua nội dung cũ nhé.

3 Likes

Đó là một câu chuyện hấp dẫn nhất trong những thương vụ liên quan Tổng CTY Sông Đà.

3 Likes

Năm nay SJG có lãi khá.

1 Likes

bạn ấy nói 1triệu cổ phiếu trôi nổi, ko phải nói giá 1tr, ko biết bác vó hiểu lầm.ko, em thì…đọc cho vui chứ cũng ko theo họ S

1 Likes

SIG có tỷ lệ không thuộc sở hữu lãnh đạo là 17%, tương đương với 1.7tr CP.
Cập nhật của Viet stock thì BV của SIG là 23.37k/cp.

3 Likes

Bên topic kia em có khuyến cáo khi giá đỏ và đỏ rất đậm nhưng nếu không mua được thì thôi nha chị. Hàng tốt còn nhiều lắm. Không việc gì phải vội cả.
Hàng này đánh lâu dài mới thấy được tiềm năng của nó. Dòng sông Đà ngủ lâu và ngủ sâu quá. Cũng đến lúc nên mở mắt mà nhìn đời một chút rồi. Chảy đi sông ơi!

3 Likes

Nhưng chưa biết chính xác thời gian nào :sob:

1 Likes

Nếu biết thì làm gì có giá này mà mua nữa bác.
Nam An Khánh trị giá bao nhiêu? Ai đang thèm nó?

2 Likes

VIN thèm nhất :laughing: đúng á biết thì đâu có giá này.

1 Likes

:+1:

2 Likes

chuẩn cụ

1 Likes

Mọi thứ mới bắt đầu và chúng ta sẽ có nhiều chặng đường nha các bác.

4 Likes

Sau khi thành công với tập 1: IPA, thì một trong hai cổ phiếu này em sẽ chọn làm tập 2 cho CỔ PHIẾU NGÀY CHỦ NHẬT với những kỳ vọng rất đặc biệt.
Em sẽ cân nhắc thời điểm thật tốt, thật hợp lý để sản xuất tiếp phần 2. Có thể lại một chủ nhật nào đó.

12 Likes

Cảm ơn các bác đã nhiệt tình ủng hộ topic của em. Em đã có 4 số 9 quả tim. Rất đẹp ạ! Em xin phép lưu lại khoảnh khắc này.
IMG_20211110_085553

11 Likes