Gửi ae đang ôm cổ đất!

, , , , , , ,

hoặc 7.7 khó.lí do láo toét. :laughing:

Trận đánh này nguyện theo các tướng lĩnh ba quân san bằng tam sàn để giữ bình yên cho VNI.

Tổng khởi nghĩa cướp DIG

1 Likes

Múc mạnh được rồi anh em. Em tất tay rồi kk

1 Likes

Rồi, chuẩn bị sập tiếp. :(((((

Mút thôi, nay ủng hộ mút 200k DIG

Ko thoả thuận được, him lam bán hêtd trên sàn.

Chìa khoá là DIG, múc xanh kéo cả dòng!

1 Likes

Cả mấy chục tỷ, tiền tươi cộng vay nợ gấp hai, ba lần ck cs, chạy thì cũng dẫm đạp lên nhau mà chết!

2 Likes

Hôm nay DIG liệu có thể sàn nữa ko bác?

Tôi ko biết, nhưng tôi còn chút tiền nữa nếu sàn sẽ bắt dig.

1 Likes

Hỡi các ae, các bạn và các sư tỷ muội !
Dòng máu lạc hồng đang cuộn chảy trong mỗi chúng ta, thật vô cùng đau xót khi kinh tế nước nhà đang lâm nguy chỉ bởi giặc cỏ short sell. Tài sản doanh nghiệp, tài sản đất nước với hàng chục triệu gia đình đang khốn cùng, lâm nguy.
Tướng giặc nội xâm VPS đang thách thức chúng ta, xem tài sản nước nhà như cỏ rác, chúng mượn cớ xáo trộn địa chính trị thế giới mà làm càn, đạp kinh tế Việt Nam về thời đồ đá, VN30 xuống bùn đen mò đáy… là người Việt Nam được ăn học đầy đủ không lẻ chúng ta mãi chịu nhục sao ?
Vết nhơ này nếu không sớm gột rửa thì bao giờ nền kinh tế nước nhà mới được ngẩng đầu lên đón tiền FDI. Thị trường đang trên đà nâng hạng không lẽ để cho tây lông vào cướp sạch kho báu nước nhà với giá quá rẻ mạt.
Đốn củi 3 năm để đánh 1 trận cho xứng đáng là nhà đầu tư chân chính.
Rất nhiều những người anh em, người đồng chí của chúng ta đã xung phong lao ra chảo lửa, đương đầu thách thức với đám tự doanh short sell. Không lẽ chúng ta để cho bọn giặc cỏ giẫm đạp lên thành quả, cơ đồ kinh tế đất nước này, được dựng xây bằng ý chí anh hùng đầu tư biết bao thế hệ.
Thủ Tướng ta nhọc công sang Mỹ gọi hàng trăm tỷ usd vốn FDI trở về, nay anh hùng dân tộc đã phất cờ hiệu triệu tứ phương. Chúng ta là con dân nước nhà, cùng một dòng máu lạc hồng, ai trót short phải mau quay đầu về long. Ai cầm tiền phải mau chóng cướp lại tài sản giá rẻ để dự trữ cho gia đình giàu sang đất nước mới mong hùng cường, rực rỡ trong tương lại.
Súng hiệu lệnh sáng nay sẽ vang lên ở DIG trước khi lan qua CEO, L14, NHA, FLC…Tất cả cùng cháy CE 10 phiên để giết giặc short sell.
Muôn người như một, tất cả chuẩn bị tổng tấn công: Cướp hàng, cướp hàng, cướp hàng !

5 Likes

Vậy em chúc mừng bác, em all in cả rồi, hy vọng rằng những ai có niềm tin vào doanh nghiệp, vào bld như bác và chúng em, tất thảy sau này ai ai cũng giàu sang phú quý, cổ nghẹo 20 độ vì tiền đè! Quyết chiến 1 trận Xích Bích!

Mát 5 đồng phái sinh để đạp sọc cơ sở. H phái sinh ko tăng lên, thì cơ sở vung mạnh. Trong đám quân đạp giá xuống sẽ có hàng vạn thằng ra đi mãi mãi.

Em chưa cần nói PS hay TTCS, nhưng những gì mà tạo lập làm đang làm ảnh hưởng đến quan triều đình và hàng triệu NDT, được hay mất ở đây có lẽ là Niềm Tin và Uy Tín.

Luật Nhân Quả ko chừa 1 ai.

Chúc Bác và các ae Ngày thứ 2 đầu tuần vui vẻ, may mắn, bình an.

Vì mấy tin đồn mà giảm ttcs giảm sâu, bọn ps cho nhỏ lẻ chỉ short ko long không khác gì đang đưa gà vào chuồng.

Quá coi thường luật pháp, kính mong Triều Đình bổ sung và sửa đổi luật chứng khoán để đủ sức răn đe.

Chúng nó bán cao để mua thấp. Nếu mình đua lại thấp như chúng nó và không bán thì bọn đó sọc tới mùa quýt sang năm. Giờ hốt xác sắp điểm. Đúng là tiệc nào cũng cần phải có món thịt gà luộc.

lên xuống kệ mẹ nó mình có bán đâu mà kêu lỗ

BĐS dẫn sóng

1 Likes