Gửi ae đang ôm cổ đất!

, , , , , , ,

Gom tiền mua thêm để TTG nhanh về bờ hơn, hàng chiết khấu khuyên mãi chỉ có ở thị trường Tài chính ck thôi, ra ngoài đời tôi đố ông mua đc hàng chiết khấu nhiều như vậy á

Nhà nào nhiều đất nhất Vũng Tàu?

DIG, HDC thôi

muốn lắm, nhưng All in lúc giá cao rùi bạn, bjio thành cổ đông dài hạn của cty thôi.kkkk

1 Likes

ông không tin doanh nghiệp thì bán.
ct tập trung kinh doanh thì tốt thôi chứ có gì đâu

Đàu tư nên ôm dài, đừng vì vài ba phiên xanh đỏ, vè bờ rồi cắt, như thế bh mới đấu lại phí thuế giao dịch, đấu lại thị trường?

Vẫn là câu nói cũ, tìm hiểu kỹ doanh nghiệp xem nó đáng giá bn, mua và kiên nhẫn. Đợi doanh nghiệp lớn ae gặt hái thành quả.

2 Likes

mình đang tính để lại tk cho con đây bác:)))

1 Likes

Nhà DIG để cho đời cháu còn được bạn nhé, đợi nó đẹp rồi, long lanh rồi thì hẵng tính.

2 Likes

mình tắt áp lâu rùi, ko nhìn bảng điện, tập trung vào cv của mình làm thôi, dù nó lên hay xuống thì cũng thấy bt, thỉnh thoảng đọc lướt qua các bác tc, hay lên F247 lướt xem comment của các tiền bối ck để bổ sung kthuc thôi.kkk

2 Likes

Ok bác, hẹn vượt đỉnh ae gặp nhau làm chén rượu mừng thì phấn khởi!

2 Likes

sẽ sớm thôi bác, hẹn bác cuối năm nhé.kkk

1 Likes

E full dig ceo cũng đã tắt app. Vào diễn đàn ủng hộ mọi người.

Có nhân thì ắt có quả
Khi mà cực suy thì chuẩn bị tiền múc thêm! Hình đẹp đấy bác!

1 Likes

https://tintuc24h.cuocsong.info/ha-noi-lap-nhieu-phao-cuu-sinh-tren-cac-cay-cau-bac-qua-song-hong-13893699.html
Cái phao này dành cho kẻ cờ bạc!

Chiều nay bắt đầu giết Short

1 Likes

Bọn nõ sẽ dãy mạnh đấy, tôi dự báo sắp tới thời vni có thể đỏ nhưng cổ đất bắt buộc phải xanh!

2 Likes

riêng bđs rồi sẻ xanh thôi

Chiều bđs phi CE hết

Để coi tụi ngân hàng và đám phai sinh thế nào, dự hnay long vol lớn r.

Súng ống, đạn dược đã cạn. Nay chỉ còn gậy, gộc, cuốc, xẻng… cũng mang hết ra khô máu với lũ bất nhân.