Hả hê khi DIG liên tiếp sàn!

Có cần lấy số điện thoại chủ tịch Hà Đô ko??? Đã nói rồi, họ là khách hàng nhà tôi nhiều năm rồi.

Tôi hay gọi Hà Đô là cty Thông Minh. Gọi cả bố cả con cho vui. Cty đó là cty tiền thân là quân đội, nay vẫn quân đội.

Để làm cái giề, đang tranh luận sao HDG chạy thôi mà. HDG ko chê, nhưng tôi ko kỳ vọng về nó cao nữa. Thế thoai

Hdg nó nền tảng nên nó thế chứ để đánh giá nó rẻ thì giá này tôi cho là giá vừa phải chứ không phảo rẻ. Tôi chọn ACB vì nó quá rẻ.

Khi ngân hàng trích lập dự phòng là ko sợ mất (nếu mất). Nếu cơ cấu nợ và đòi được nợ ngân hàng lại giàu to. Toàn bọn lùa gà để dân bỏ ngân hàng và bỏ cp ngân hàng làm mất cân đối giá trị tài sản. Tầm này ngân hàng nó là quan trọng tuyệt đối của quá trình chuyển dịch nguồn vốn và lợi nhuận thuần dài hạn của Ngân hàng đảm bảo tuyệt đối. Trích lập dự phòng cao liên tục, biên lợi nhuận cao chẳng ai cấm hay thắc mắc được khi nền kinh tế phục hồi. Làm gì cho ra những tổ chức lợi nhuận dòng mỗi năm 20-35% như ngân hàng???

Mua gì cũng đc ae tránh xa bank ra, toàn giấy lộn đấy. Cả năm k tăng chỉ giảm. Tay to kẹp khá nhiều.

Đấy là lú súc vật chứ có phải người đâu mà biết.

Tôi hả hê trừ những cổ đông chân chính mua DIG ko vì bị hô hào từ A7 và lâu la. Thế được chưa?

Thế ông có bao h nghĩ ngược lại khi BẤT CỨ 1 AI vào phản biện về những điểm chưa tích cực của DIG thì đều bị chửi rủa, nhục mạ ko? Ông có bao h thấy A7 phát ngôn dc 1 câu nào có văn hóa 1 chút ko?

1 Likes

may không dính mấy con bds

Cái tên của bác khác hẳn con người của bác. Con người thì cứ đi chửi rủa người khác " trọng nhân" cái đéo gì. Tôi khinh🤪

Chấp làm gì bạn ơi. Động đến DIG của thầy nó thì cả bầy vào cắn xé. Đúng là bọn ngu muội, chết là đáng

1 Likes

chết ku. tụi mày đi lũ đa cấp

thực ra hả hê vì đệ tử con nhang của thầy nâng tầm vũ trụ cp bđs, nâng tầm DIG CEO, cười ng hôm trc hôm sau người cười.

Tôi ko chửi nhé. Tôi cảnh báo dig ceo 6 tháng rồi thì nghiac là nó vẫn còn nguy hiểm. Tôi khuyên tất cả các anh em cầm dig ceo và cả nah A7 @Sieucophieu12345 bình tĩnh nếu thực sự đầu tư nhưng chớ có dại mua tbg vội và chớ có dại manh động. Lái lợn dig ceo đánh lần này khác gì ros từ 200 về đâu. Anh chị em thua lớn thế này mất nguồn lực đầu tư sau ai dám đầu tư cp??? Tôi chỉ mong anh chị em đừng bị lái lợn nó lùa rồi nghĩ dig ceo rất rẻ và liên tục tbg là ko thể chịu nổi lái lợn nó đánh đâu. Dig ceo có thể giảm rất sâu nhưng ko phải tại A7. Anh chị em cũng đừng vội mà bán sàn vì sàn là lái lợn nó thu hồi hàng và nó chỉ cần kéo xanh hoặc đỏ là nó lại táng cho rõ khổ. Chia sẻ đàng hoàng nhé.

Còn chim lợn ngân hàng thì còn nhiều cái bẫy cho bds toi. Cần nhất là ngân hàng phải phát triển ổn định thì thị trường mới yên.

Nay hdg sàn đúng ko??? Tôi nói nó không rẻ mà.

Cái này đúng. Thực ra lúc này, có một dòng dẫn sóng là may. Tôi ôm bds và cổ bds, nhưng nhận định bank lên lúc này mới tốt. Bank lên rồi bds, ck sẽ lên theo.

Lúc này tôi kiên trì gom khi có thể và hold vì dn tôi đang cầm (hdc/nha) nội tại tốt, có thể cần nhiều thời gian, có thể là cần cả một chu kỳ kinh tế, để hồi nhưng đó không phải vấn đề.

ACB của mày lãi ntn rồi??ka ka

Tao đầu tư ko cần nó phi như con điên. Thị trường ck Việt Nam giờ nó điên. ACB của tao nội tại nó tốt nên các con giời nào muốn lùa ACB là điều không thể. Còn tao bảo luôn nhé bank mà ko xanh tím thì bds đỏ và sàn, còn cứ cố ngu mà đu đua cp bds lái lợn nó luộc. Tầm này ko có bank bứt phá kéo thị trường phi mạnh thì các chú đua loại cp nào chết loại đó.

Đầu tư cái mả mẹ mày’ booker hô hào đến mấy chục mã…mỗi năm vài chục mã…ka ka