HAG, cổ đầu tiên vượt mệnh!

Khá bất ngờ.

image8
Ảnh Hoa đậu biếc. BX Thu An.

Con sóng T12 này nhé!

7 Likes

Thế thì phải ăn trọn con sóng T12 này thôi

2 Likes

HA : Lực mua đang chứng tỏ sức mạnh dù bán chốt ép … giảm!

• Hose khớp 800 tỉ/ mở 5p + … Sẽ tăng dần theo khung time chung.
2 Likes

HA ce … Mạnh thiệt!

• Hose khớp 3,2 k tỉ. Áp bán sẽ lấp GAP tăng giá ATO sáng nay.
2 Likes

Gex có chơi dc ko a nhỉ

1 Likes

Chơi thì sao ko được. Lỗ lãi sao mới nói … ha ha.

2 Likes

Haha chắc phải đợi xuống sâu nữa mới vào dc a nhỉ.

1 Likes

Vào ủng hộ chủ Pic cái. Siêu cổ HAG nổi nhất tháng 12 này

5 Likes

TPB "húc cản 49,5 k kinh thiệt!

• Hose khớp > 5,35 k tỉ đồng. HT sáng nâng lên mực 1450p nhé!
1 Likes

Chúc mừng các bác HA ger

1 Likes

NaK tui khoái bạn rùi!
Chế chữ mới thấy HA ger.

2 Likes

Tài khoản có HAG là niềm an ủi, trong khi chờ vix, gex trở lại

2 Likes

Hi. NaK tui chỉ nói HA > 10k thui.
Ko lạm dụng hay hô hào SIÊU cổ nỳ nọ ha. Cũng ko trao hoa hồng với vương miện … khi time T12 + diễn biến GIÁ cổ cánh + TT luôn có những bất ngờ cùng khó đoán định …

1 Likes

… mà còn gặp thì người yêu đó NHẤT.
Còn chờ mà ko thấy … hay như mong đợi, bạn biết đó là họ SỞ và nên chia tay nhá.
:D.

1 Likes

giờ HAI còn giá 7 này ko mua rồi sau lại tiếc và trách số phận :slight_smile: HAG đã vào ngôi đền các Siêu cổ phiếu rồi. Thời đến không cản nổi :smiley:

Các bác đi mua đất mà thấy 2 miếng đất bên cạnh tăng gấp 5 lần, miếng bác định mua mới tăng có 20% thì bác có mua vội không :D. Hãy nhìn các cổ phiếu từng một thời thấp hơn HAI AMD HAG như: DLG giá 2, TSC giá 2, HAP giá 2, SHS giá 5, HQC giá 1, FIT giá 4…giờ thì thế nào: DLG giá 7, TSC 20, HAP 28, SHS 60…thì lý do gì HAI còn giá 7 HAG còn dưới mệnh ???

:smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes: :innocent: :heart_eyes:

2 Likes

Hag trần 2 phiên rồi, có nên vào nữa không ạ.

2 Likes

Thương ghê!
Tui chủ topic + nhận định giá HA > 10k. Ny ce thì rõ là giá còn tăng. Chỉ là mua giá cao thì nếu áp bán … ép giảm hay thắng lực mua HA mới “tụt” giá.
Chưa thấy đâu/ai nói 2ce thì ko có 3-4 CE … ha ha.

Ảnh: hoa trắng_ Út Hỷ.

• Bạn hỏi thêm, NaK nghĩ bạn đã có hàng … Phật dạy ĐỦ mà biết thì tâm AN … Còn mua thêm VD ngha, ngại R/ro to ta mua lượng nhỏ … 100 cổ hay 1% lượng hàng đã có NaK nghĩ chắc ko “CHÍT” được!

** Hose khớp > 8,2 k tỉ đồng.

2 Likes

Mọi sự so sánh đều … khập khiễng. So như thế là khá tùy tiện, chỉ so mặt bằng giá chung.
$HAI mua khi giá > 7,3k … nhé!

2 Likes

Ngày mai là một ngày đặc biệt, k chỉ của riêng anh Đ, của cổ đông HAG mà còn là của ttck Việt Nam - thay đổi để BỨT PHÁ!

2 Likes

Ông lập pic lúc giá 9.7 rồi bảo giá trên 10 là thế nào. Lập pic với mục đích tăng 5 % ah😀. K thấy tự tin gì cả. Chơi chứng mà xoắn thế ah. T vẫn hô múc nhé. Giá loẹn còn lên thì Hag còn tăng