HAG - Sự thay đổi sau tái cấu trúc đau đớn

Không tiếp tay cho đứt nổ, hag đã bao nhà đầu tư cay đắng dồi

Bạn ko đầu tư thì ko nên nói lời đắng cay. Ai có ý định đầu tư nghiêm túc thì hoan nghênh

1 Likes

Qúy 2 tiếp tục thua lỗ

Sao phán chắc cú vậy? Bác có thông tin ở đâu? Nhiều khẳ năng là sẽ lãi vì ko thể lổ hoài sau thời gian tái cấu trúc đau đớn của anh Đức

Có khi nào HAG đợt này vượt mặt luôn HNG không nhỉ ? =))))))

1 Likes

Khả năng rồi :smiley: . Nhưng theo kịch bản gì. HNG giảm để bằng HAG hay HAG tăng lên đuổi kịp HNG . Nhưng nhìn diễn biến bảng thì có khả năng là cả 2 : HAG tăng và HNG giảm. Và chạm nhau ở đâu đó giá dưới 10.

1 Likes

Em lên tàu lại với bác Đức, tiếp tục hành trình dang dỡ, 50k trước nhé bác?

Giá này lướt sóng hay đầu tư đều được, mặc dù mình ko khuyến khích lướt sóng cổ này. Nhưng giá này ổn cho cả 2 thiên hướng.

1 Likes

Mua rùi để đó, hy vọng sang quí 4 hoặc sang năm 2022 tk x2 … vậy có thực tế ko các bác?

Em tin là thực tế, hoàn toàn thực tế là đằng khác. Quan trọng bác phải mặc kệ các cơn sóng rung lắc từ h đến lúc đó. Và nếu mục tiêu đó đến sớm thì bác chốt lời .

1 Likes

“…hoàn toàn thực tế…” có gì chứng minh bác? phải có chứng minh thì mới thực tế được

Hoàn toàn thực tế = hoàn toàn không viển vông . Khả năng HAG x2 trong 2022 là khả năng cao, chứ nếu x5 x6 là ko hề thực tế tí nào. Bác thích vặn vẹo ngôn ngữ thì em cũng tiếp bác. Mùa dịch đang rảnh

1 Likes

Em thích bác rồi đó. Chơi chứng mà có niềm tin thì không bao giờ sợ lổ … dù hiện giờ có gách lổ thì sẽ gánh lời trong tương lai…kakaka

NĐT như chúng ta ai mua chả vì mục đích cuối cùng là kiếm lời mà. Nên ai có lời đều đáng chúc mừng cả

1 Likes

Giờ thấy giá hợp lý thì mua thôi bác

1 Likes

HAG giá hợp lý là 2k mới đúng vì tôi nằm mơ thấy nó sắp phá sản rồi. Em mua là em hứng bô cho tụi anh xả đó. Có người mua ôm giúp

1 Likes

Bỏ qua diễn biến giá đợt này rất đau thương. Mà bàn về FA , bằng cách nào mà HAG phá sản được hả bác

1 Likes

Đỏ mà không mua lấy đâu xanh bán ? Hô hào làm gì ? Ai mua thì mua, không mua thì thôi.

1 Likes

Tiếp tục nhập kho HAG thôi các bác, để dành cho con cưới vợ, chồng. (P/s: con tôi năm nay mới có 09 tuổi… haiz )

Con này hot nhỉ, ae bàn tán liên tục

1 Likes