Hàng cơ bản bank ngóc đc tý đua nhau xả sml.. Bộ mặt thật là ko thể giấu. Thà đánh sóng bds x300-500-1000% chỉnh 30-40% còn có cơ hội giàu sang phú quý

Lịch sử đại sóng thần bds khủng khiếp lắm.
Cứ x3x5x8x10 chỉnh xong lại phi tiếp. Bởi bán xong ôm tiền cũng méo biết để làm gì lại sợ mất giá. Loanh quanh lại ủn giá cao. Bởi khi giá đất xx lần bọn cổ nhà nhiều đất nó giàu lắm, tiền cân ko hết…
Kkk

142 Likes

Kính trọng A7 ! Một người tài giỏi, nhiệt tình, có tâm nhất trong ttck

6 Likes

Điều cơ bản thế bọn nó vẫn k chịu hiểu chán bọn ngu quá thầy A7 ạ

2 Likes

Anh em cứ múc bank đi nha, để phần bđs cho em múc hết :sweat_smile:

2 Likes

CỔ CỦA CÁC CHÚ NHƯ THAN, DẦU, BANK THÉP, SẢN XUẤT LỞM PE=15-20 NÓ LẠI VÔ CÙNG ĐẮT, BỎ MỘT ĐỒNG 15-20 NĂM THU HỒI VỐN, THÌ VỐN NÀY MẤT GIÁ 52 LẦN ( DO CUNG M2 TRUNG BÌNH 22% MỘT NĂM 20 NĂM TIỀN LƯU THÔNG TĂNG 52,3 LẦN ) .

Tiếp đến CTY ĐẦU TƯ NHIỀU MÁY MÓC NHÀ XƯỞNG, LÀM RA LỢI NHUẬN LẠI TÁI ĐẦU TƯ MUA SẮM VŨ KHÍ, MÁY MÓC BIÊN LỢI NHUẬN MỎNG DỄ PHÁ SẢN BÁN SẮT VỤN LẮM, HOẶC HOẠT ĐỘNG NHƯ XÁC SỐNG LUÔN ĐÓI DÒNG TIỀN, GIẬT GẤU BÁ VAI… CŨNG 15-20 NĂM ĐÓ, BƠM TIỀN ĐẤT ĐÃ TĂNG X20-50 LẦN, TÀI SẢN CÁC DỰ ÁN A,B,C…X,Y,Z ĐỂ DÀNH CỦA ANH NÓ NHÂN RA BAO NHIÊU LẦN ANH CŨNG KHÓ MÀ TÍNH, CHỈ BIẾT NÓ SIÊU NHIỀU TIỀN, SIÊU GIÀU, SIÊU RẺ

59 Likes

Chú A7 lúc nào cũng hết lòng vì ae nhất là ae f0. Tết đến chân rồi nghỉ ngơi giành thời gian cho gia đình, người thân thôi chú. Chúc chú và gia đình dồi dào sức khỏe. Năm mới tài lộc đầy nhà.

3 Likes

CEO DIG L14 gold to die go to the moon x10000000 tk

5 Likes

Chơi đê ngại dề

Thầy A7 cứ như Nguyễn Bá Thanh tái thế vậy, 1 mình chống lại lũ tạo lập chỉ biết ăn trên xương máu của nhỏ lẻ F0, trên TTCK này chỉ tin mỗi thầy thôi kk.

13 Likes

Mới múc thêm đây Thầy ơi

15 Likes

đầu năm mới cứ cổ đất mà xúc để cả năm giàu sang

1 Likes

Mấy ông đừng có mà miệng hô thầy tay bấm enter bán nha :joy::joy::joy:

3 Likes

Anh em tranh thủ mua vào đi.Qua Tết CEO DIG L14 phi không thấy bờ luôn

2 Likes

cuối năm mua bank, đầu năm mua đất, cứ thế mà chiến

1 Likes

Chúc thầy A7 có nhiều sức khoẻ.

siêu cổ đất VHM lên bao nhiêu hả bác?

Cuối năm người ta lo việc gia đình nên Ko vào mua nhiều thôi, qa Tết lại vào đua CEO DIg l14 kkk

1 Likes

CII ảnh hưởng đến dòng mình quá, trong khi thầy có mua CII đâu

CII , NBB, LDG và FCN bị đạp quá thầy ơi, 2 ngày cuối ko kéo lên là mất tết rồi ạ

VHM năm nay tiếp tục đi ngang, vào chỉ có sml