Hàng hót .HAG .gem lớn nhà nhà đều vui

“Càng gần thì lại càng xa,
Quan tâm nhiều quá người ta lạnh lùng”

Thôi kệ Chanh giận Chanh rồi! Chanh làm con tim nhỏ bé vỡ tan!

1 Likes

Nghĩ cũng tội mà thôi cũng kệ bác Tam :slight_smile:

1 Likes

oái, kinh ta, block, lát lại unblock nhỉ?? True love thật r Choanh ơi :)))

image

2 Likes

Cô bơ nói cái gì anh không hiểu

1 Likes

Đang định block nick Chanh đới nàng ơi! :grin:

1 Likes

khổ cái trang tiếng anh nó hay có quote hay nên e hay lấy ảnh, đại loại là bác Tam iu Choanh thiệt đó mà =)))))))))))))))))

2 Likes

Thật là .sao Cô không phán @NhamDoanhDoanh8 yêu anh điiiiiiiii :leafy_green:

bảo up mỗi cái móng tay or chân Choanh k làm dc, thì c Doanh k đổ dc :))

4 Likes

ôi ông Tam nghe nhạc này lun í hả? =)) Chết dở Chanh ơi, chị làm ông này mê loạn thật rồi :joy:
4x nghe nhạc Lofi Chill :rofl: :rofl:
nhưng mà cái lời nó kiểu gì ấy :joy: :joy:

1 Likes

Anh biết mà . chị @NhamDoanhDoanh8 nhà Cô . phải biết mặt mũi anh thì mới :leafy_green:

2 Likes

Chanh chụp cái lòng bàn tay tớ xem cho có cưa đổ Jean ko

1 Likes

phải nghe bài này :))

2 Likes

HAG sẽ đi theo thị trường chung thôi chứ không có đột phá

Thùng rác , nhà vệ sinh di động , cabin bảo vệ , bốt bảo vệ , nhà di động

1 Likes

:joy::joy: ủa pic hag hay pic tâm sự đêm khuya vậy kaka

2 Likes

90% cp đi theo thị trường mà nước lên thuyền lên nước rút thì còn cái :jeans::joy:

2 Likes

:smile: :smile: :smile:

Chanh nhiều ng mê ghê đi đâu cũng đi theo … nay lại sang bác Đức ăn heo ăn chuối … còn chanh ăn gì ? Chanh ăn bơ hay ăn Lộc hay ăn doanh nói luôn đi, ko bị ông tam với cô bơ đè ra hiếp đó …

Mà Hag ngon thật xác chết sống dậy (nông nghiệp đang ngon lên rồi) có khi lên 25 thật … gà em đợt trước vào mấy vòng được uống cafe cả năm ra rồi chanh ơi! Đợt này hết xiềng chanh cứ lái đi … mà thôi nói ít ko cô bơ lại bảo thằng ấy ngáo thùng rộng kêu to … cô bơ thành viên gạo cội gái lướt siêu đẳng mà … kkk

1 Likes

Pic xem và ăn thịt heo :smile:

1 Likes

HAG có câu chuyện riêng, DN sống lại sau hàng chục năm thua lỗ dài hạn. Nên sẽ cần một vài năm để xóa hết nợ xấu, cơ cấu lại tài sản, lưu ý mô hình sản xuất nông nghiệp và phân phối họ làm ổn về lâu dài giá cổ phiếu sẽ phản ánh giá trị thực của doanh nghiệp thôi bạn.
HAG ko phải cổ trading ngắn hạn.

1 Likes

Vậy hở ai là heo :joy: :pig2: chanh hở? Món heo hấp chanh ngon đó kaka

2 Likes

Thời điểm này xoá nợ rất khó, bán hết tài sản rồi thì lấy gì tạo ra tiền mà xoá nợ. Bản thân ngành nông nghiệp có biên lợi nhuận gộp rất thấp mà lại nợ nhiều thì về bờ lâu lắm.

Nhà vệ sinh di động, chốt bảo vệ, chòi gác bảo vệ, bốt gác bảo vệ, cabin bảo vệ

1 Likes