Hậu nghỉ lễ 2/9- Ai là người được chọn mùa giao thời?

có em LIG cũng có điện cũng có xây dựng, Chart nhìn cũng nịnh mắt. Em này sao cả nhà nhỉ

1 Likes

Anh đề cử con :chicken: nhé!

3 Likes

Như vậy là dấu hiệu của một chu kì nltt sắp bắt đầu rồi, cũng như xu hướng của thế giới đang hướng đến tôi nghĩ con sóng này này chất hẳn sẽ rất vĩ đại :star_struck:

2 Likes

Cứ phải qua hẳn tuổi 18 mới yên tâm đc bác ơi :smiley:

Có topic của a Hòa cũng đang nói về lcg, vượt 18 là đẹp trai :grin:

E cũng ở trong Gr của bác Hoà nên mới tậu thêm Lcg. Asm bác ấy đang view

1 Likes

Vào ngay lúc bác ấy view thì h củng hơn 20% … ngay lúc nó phi :grin:

1 Likes

Theo anh nghĩ nhóm hưởng lợi đầu tư công có lợi thế e ạ : cụ thể nhóm trực tiếp thì có BĐS,VLXD, vận tải biển và logistic. Nhóm gián tiếp là các ngân hàng khi được tăng cường cấp tín dụng để giải ngân trong lĩnh vực này.VHM,HPG, đặc biệt chú ý FCN hưởng lợi cực lớn từ đầu tư công.

9 Likes

Năng lượng điện thì ok,còn theo tôi nghĩ dệt may sẽ gặp khó đấy bác ạ vì đa phần gãy đứt chuỗi cung ứng.

2 Likes

sóng bắt đầu từ gió. gió bắt đầu từ đâu?

Đang sóng khoán sản KHB dẫn sóng, hưởng lợi đầu công ra kế hoạch eps 2k không mua nổi đâu
Tuần sau nhớ đua trần KSH luôn ăn theo KHB

điện gió, thủy điện, đmt,…e húc rồi ạ. giờ khấn ;))

5 Likes

dự lên bao nhiu k cụ. chất tím thế kia mua kiểu gì

Vâng cụ ạ, hy vọng dệt may cuối năm tốt đẹp, và đầu tư công sẽ mở đường cho những nhóm nhỏ
theo sau,

2 Likes

Nếu đã múc đúng điện thì khỏi khấn e ah :joy:

4 Likes

dạ. cảng phân trước mắt e nghĩ sẽ 1 nhịp nước rút:)) dcm dpm bfc ddv las…ôi phân ơi là phân. HAH GMD TCW TCL … ôi cảng ơi là cảng

2 Likes

thế để e rút văn khấn nôm xuống :star_struck:

1 Likes

Toàn hàng đầu ngành thế thì lỗ làm sao đc??? :joy:

2 Likes

KHB ra tin khủng không mua nổi, còn KSH mua được trong phiên bác ơi, cuối phiên KSH mới chất trần, còn KHB chất trần từ đầu đến cuối phiên, em nghe nói ce 10 cây :smile:

thịt gà, món ăn truyền thống bao năm. ăn mãi k chán huynh ạ

2 Likes