HCD - khi khủng long bắt đầu thức giấc

image

Ai nhìn ra khủng long HCD khi mới nở thì sau này sẽ có trong tay 1 con khủng long khổng lồ.
HCD trên đường về 5.0, vượt qua 5.0 thì phi lên 8.x-12.x

4 Likes

Bà con cô bác anh chị em đang ôm hoặc quan tâm em HCD vào bình loạn và phân tích thêm đi ạ! Em thấy bóng dáng cp HAP trong con HCD này đấy.

1 Likes

Có game, nhưng chắc còn lôi lên dập xuống 1 thời gian nữa.
Người kiên trì sẽ được hưởng trái ngọt

1 Likes

Đã chơi cp có game là phải kiên trì. Con này dưới 4.0 cứ múc tẹt ga full mẹt gin chờ 3 tháng -6 tháng - 1 năm lên 8.x-10.x là nhân 2 nhân 4 tk rồi.

4 Likes

Có vẻ hỗ trợ 3.5 khá chắc. Chờ thứ 2 xem có thủng không

1 Likes

Ngon

1 Likes

HCD dưới 5 cứ thu gom tích lũy, break 5 là phi vèo vèo lên 10.x-12.x

1 Likes

Khủng long con HCD đang rung lắc tích lũy thu gom trong vùng 4.0x-4.4x trước khi break khỏi 5.0 và phi mạnh lên 7.x-10.x

1 Likes

OK để Tôi tán cho Bác đang ôm 500k giá 2.6k đây

1 Likes

HCD tiềm lực công ty thế nào vậy các bác

1 Likes

Google Photos

1 Likes

TSC, HCD, HAP Sắp đến đoạn theo con NHA, RIC, … Rồi

1 Likes

Chúc mừng bác lãi 80% con HCD nhé. Mua lúc HCD giá 2.x là ngon rồi.

2 Likes

E sắp tán thẳng vào Mặt lái rồi. Thách lái ngon đạp xuống E cầm chơi vài năm với lái luôn

3 Likes

Con này cẩn thận kinh doanh ảo

1 Likes

lại bố chém gió thành thần đánh chứng ảo.Giỏi mai đặt lệnh 500k bán cho mọi người xem nào,xem có người ăn lệnh phút 1 ko

1 Likes

Show tk thế mà bảo ảo.

1 Likes

ông đặt lệnh 500k bán đi,đặt xong lại hủy,đặt xong lại hủy,nhìn biết ngay ông có 500k

1 Likes

Chi vậy Bác. Tôi toàn chơi kiểu sát thủ bóng đêm. Mua vs bán trong 1 note. Lộ cái là Lái đạp liền.

1 Likes

lát nữa 9h 30p,đúng giờ đấy bác cứ đặt lệnh bán 500k rồi hủy,đặt rồi hủy là tôi biết ngay bác có 500k thật hay ko.Nếu ko có thì bác chỉ chém gió thôi

1 Likes