HD2 vươn mình bứt phá

Hố hố chạy 4 chân đi ku. Sống bằng 1 chữ hèn thì tội tổ tiển ng ta phán giống nòi cho đấy. Lẽo đẽo theo puc nửa tháng trời nhìn nó tăng chắc thèm lắm à. Haha. Não bỏ ngoài đầu là có. Cơ mà dòng tộc mang họ Hèn thì hiếm đấy, cố phát huy

HD2 hót thật, toàn tiếp hot gơ không :)))

Lúc giá thấp có dám mua ■■■ đâu mà cứ giở dọng

Anh ngại gõ lại lắm .

Mấy AC cho e hỏi ngu cái ạ. Cổ sx như PVB EPS đếm cua 10k kỳ vọng lên 80 100k. Thì những cổ dự án bán đầu năm sau như HD2 với EPS cua trăm k sẽ có giá nào ạ ? Liệu có phải siêu câp hạt nhân ko?

1 Likes
2 Likes

Hót hót hót.kkkk

1 Likes

Nãy nhầm. Cái này mới chuẩn. Nâng cấp quốc lộ 31 từ tp Bắc Giang đi qua Thôn Màu chạy tới Lục Ngạn mới chuẩn

[Bắc Giang: Khởi công cải tạo, nâng cấp quốc lộ 31 |=> Đăng trên báo Bắc Giang]

3 Likes

5 Likes

Chỉ cần đoạn gần TM này đc giải phóng MB và chỉ xe lu vào là TM sẽ bán đc từ 35tr trở lên ngày. Tưởng khó mà rất dễ.kkk

2 Likes

T tính giá đất 20tr/m2 thì giá cp riêng dự án Thôn Mầu tính ra tầm 4x. Giá cp dưới 4x cứ mua thôi, biết thị trường hàng ngày trả giá cho nó bao nhiêu đâu, ai cũng thích mua rẻ bán đắt, m cố làm trong 2 năm toàn thua. Thôi cứ biết mua ko lỗ là sẽ có lãi thôi

1 Likes

Tính gì rẻ thế?
Bán 20tr thì cũng phải là gần 7x rồi.
Nta bảo mua 1 đồng với giá 5 xu ắt sẽ lời.
Đằng này đang mua 1 đồng với giá 2 xu.
Có chạy đằng zời cũng sẽ có ăn kkkkk

2 Likes

M đang lùa ace nhà m vào HD2 cho ace Mõm trên mạng ai thích chốt thì chốt, dưới 4x là mua gom dần, càng rẻ càng tốt. Ace ai mua vùng 1x cứ chốt thoải mái

2 Likes

Một năm giỏi chỉ đào đc 1-2 mã dạng như này thoai. Chỉ cần như thế là đủ.kkkk

1 Likes

Pic chỉ cung cấp thông tin bạn nhé , mua bán tự quyết định.

1 Likes

Bác này rững mỡ nhỉ. Mình thì méo có cổ nào đâu nhưng nghe cái giọng ngứa mông quá

Ko mua ko mất tiền, hiện nay cổ đông ai mua đa phần hiểu ít nhiều DN qua chia sẻ của bác chủ pic và của bạn Vịnh
Hôm nay m cũng nói bạn bè m qua mua dần HD2
51% của tổng Hud ko bán
13% của bác Hà ko bán
Các tay to như bạn Vịnh, 1 số Tây lông ko bán
—> ace hiểu DN ko bán rẻ thì cp ít thanh khoản thôi. Dưới 4x còn quá rẻ, dưới 4x m ko bán, giờ mở rộng đường QL 31 thì m sẽ định giá lại, có thể mua gom dần cả khi 4x
Ace thích lướt cổ thanh khoản hay mua đáy bán đỉnh m nghĩ ko nên tham gia Hd2. Trong phiên rung lắc nó bay 10-15% là bt, mấy cái điểm cutloss 7-8% ko có giá trị đâu

1 Likes

Giai đoạn thị trường đang giảm mà HD2 giữ ổn định, lực bắt giá <24 lớn, hôm nay vol đang quay về những ngày 1x, đa số nhỏ lẻ cầm trăm đến nghìn cổ bán vì lo ngại. Hệ tâm linh như em thấy lại sắp quay lại đà tăng rồi. =))))

HD2 pic này tập hợp toàn hót gơ không =))
Đặc điểm nhận dạng là nữ, avatar show cả mặt, 0 :heart:, tỏ ra sợ hãi vì cổ phi kinh quá.

Chuẩn bác, em theo dõi từ đầu cũng thấy thế. Tài thật. Đi chim lợn rồi bảo úp bô chán r k ăn thua nên chuyển sang khuyên và tự sự về sự tăng mạnh của cổ phiếu rất đáng lo sợ. =)))

1 Likes