HDC - Một SJS phiên bản 2020

Sinh hoạt mọi nơi bác ạ. Room này có rất nhiều cao thủ, AE sang đây sẽ học hỏi được nhiều. Bác mua HDC giá đó là đúng thời điểm nhiều tay to bắt đầu vào hàng khi công ty ra BCTC quý 4 đẹp như tranh vẽ đó. Tuần sau chắc nhiều người sẽ mơ ước mua đc HDC giá dưới 40 như bác lắm đó :grinning:

2 Likes

A7 đã khen HDC rồi á. Vậy phải tiền triệu.

1 Likes

Bác chủ lại qua đây ạ. Em cũng hold HDC từ 17 - 20.

1 Likes

CTS còn 2 ngày nữa là hết thời hạn bán, CPQ thì đã bán được 500k rồi, còn 140k nữa chắc bán 2 hôm là xong. Như vậy đến thứ 5 này là ko còn quả tạ nào đè nữa, HDC sẽ thẳng tiến 6x trong quý 1

3 Likes

Hết Quý I HDC 6x, TDC bằng nửa HDC là 3x bác nhỉ. Đại sóng BĐS đến rồi.

1 Likes

Hdc nay vol bé nhỉ, kẹt lệnh nữa

Cts mai bán nốt rồi báo cáo

CPQ CŨNG XONG NGÀY MAI

Hdc khá khoẻ so với thị trường chung

Nhưng phiên đỏ như 19 20 và hnay thì NN xúc khá nhiều, có dấu hiệu nào của DC ko bác

1 Likes

HDC đang về vùng giá DC múc cật lực đó bác

Nay lái k dám đè sâu sao ý, đặt dưới 38 mà k khớp đành phải xúc 38.x

HDC hôm nay đã breakout đỉnh 42, phía trước là bầu trời rộng lớn. Trước mắt sẽ phi lên 6x trước ngày ĐHCĐ, sau đó dừng chân tạm nghỉ để lấy sức phi tiếp lên 8x

3 Likes

HDC 8X chắc phải đến cuối năm 2021.

1 năm nhân đôi chưa hài lòng hả

50 trước mặt

Em này ngon đấy :slight_smile:

Áp lực bán chốt lãi đã cạn, cầu chờ chực tại ngưỡng hỗ trợ 42 mạnh mẽ. AE tranh thủ chọn ghế VIP ngồi nhé

1 Likes

Thủng 42 rồi, hơi bùn

Kệ đi b. Trước từ 42 về thẳng 34,35 e cũng kệ. Mặc kệ mm, bb, a9, a10. Rồi một ngày thị trường cũng phải định giá đúng giá trị của hdc. Phải tin tưởng vào quyết định của mình, kể cả khi nó có giảm 50% đi chăng nữa :))

1 Likes

Ông chính bán lướt nhiều quá