HDC: Rủi ro rớt hơn 26% vốn hóa chạm 29.2 ngàn/cổ

hdc vni mà chỉnh xác định ăn sàn, lái ra hàng chưa xong

Chào bạn, cảm ơn bạn

9 Likes

HDC có lẽ ổn đó ae nhỉ?

2 Likes

Vẫn ổn mà

Nhìn kiểu này dễ chiều nay phi lắm

Vẫn bị đè giá mạnh, dòng tiền iền tập trung sang các mã giảm sâu nên HDC tích lũy thôi.

2 Likes

Cuối phiên ko bị làm trò là được

Cứ tới phiên chiều là lực mua mạnh xuất hiện, vì như mình đã dự đoán, dòng tiền đang vào này khả năng có nguồn từ Âu Châu nên nó giải ngân theo múi giờ của người Âu Châu.

11 Likes

Nx đẳng cấp đấy.

1 Likes

Nhưng anh ơi em thấy khối lượng mua của ngoại nó cũng k đáng kể lắm thì nó mua bằng tk gì a nhỉ

2 Likes

Bác dự đoán quá hay.cám ơn bác

2 Likes

Đỏ phiên sáng nhưng tím phiên chiều

9 Likes

chắc khó rồi bác, hết sóng hồi này may ra :))

tôi tưởng lại làm trò như phiên hwa. Có dòng tiền lớn như vậy vào rồi thì yên tâm hơn

1 Likes

quỹ ngoại cũng nhiều kiểu lắm bác, cũng tàu lượn lắm :))

Cuối phiên đỏ thì kêu làm trò, xanh thì là "có dòng tiền lớn nên yên tâm":joy:. Tất cả đều là làm trò hết đấy bác ạ, lâu nay HDC luôn phải chờ đến cuối phiên mới rõ ràng

Bỏ chứng khoán được r

1 Likes

Bảng khối lượng mua của vốn ngoại hiển thị thật ra chưa đầy đủ. Do các cá mập luôn cố gắng giảm thuế và làm sao ít lộ dấu vết nhất để có thể thực hiện mua bán trước đám đông, nên các tổ chức lớn này thường dùng kĩ thuật Vốn Góp Chung cho một tổ chức tại VN sẵn từ trước khi tt gần tạo đáy, hoặc với tổ chức vừa và nhỏ hiện nay có hình thức thông qua các dòng vốn chui như qua usdt để vào VN, như vậy vừa bớt thuế mà sẽ không lộ dấu vết.

12 Likes

Dạ kiến thức rất quý báu. Em cảm ơn anh nhiều ạ

Phải nói là chuẩn như lời “tiên đoán”.
Đọc comment thấy hình như bạn giao dịch cả phái sinh đúng không? Phải chăng kinh nghiệm giao dịch phái sinh nhiều giúp bạn có nhiều kinh nghiệm để dự đoán xu hướng giá hay như vậy?
Có lẽ nào bạn chính là 1 “CÁ MẬP” chưa biết chừng ^^

2 Likes