HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

80% HDC sàn thêm 4 cây nữa, thôi dù sao cũng phải chấp nhận giá 30 trong tuần này, thời không đến khó!

1 Likes

Cứ xem đầu tư nó ngộ lắm lúc ai cũng thấy như vậy nó lại đi khác

Tại sao người ta sợ HDC sàn vì lái HDC rất tàn bạo khi đã sàn là kéo một chuỗi sàn lên mai các ông nhỏ lẻ lại táng như đúng rồi, nó phải đợi cho HDC tan nát nó mới kéo lại

Xúc

Cuối năm nó về giá 5X nhưng giờ đợi nó vần đã chịu được hãng xúc

Buốt nhỉ, ôm mỗi HDC mấy trăm củ mà đã đau hơn hoạn thế này, không hiểu mấy bố cầm tiền tỉ mà lái nó đánh thế này chắc hộc máu mà chết

Hdc cực ngon, ôm thì cứ ôm thôi. Anh em dùng mấy cái nến đoán làm gì. Dòng tiền quay vòng, trũng quá sẽ có người mua. Thiên hạ toàn thợ săn rình thôi. Mình ko đủ khả năng và cơ sở phỏng đoán theo phiên. Thì định giá và kiên nhẫn thôi. Chỉ sợ DN ko làm gì mà bán giấy, chứ đang vay làm ầm ầm. Có hàng để bán, có tiền hạch toán NT thì chả hiểu anh em lăn tăn gì. Lỡ đu 8x 9x thì thôi cũng cóng trong ngắn hạn. Còn giá này thì lo gì nữa. Về 3x bán à :)) hay chờ 7x khen ngon???

1 Likes

Anh em kê lệnh sand 500k ko ai dám mua vì hết tiền và chưa chuẩn bị. Chứ đánh sâu quá mất hàng ngay. Nên nhớ trũng là có trăm kẻ cơ cấu hàng sang múc. Lái đánh sâu lái cũng lỗ. Mà nội tại dn ngon đánh ko cẩn thận mất hàng. Vậy thôi. Theo DN mới hưởng thành quả, ko nên vì tăng giảm mà lo lắng.

3 Likes

Bán đi 30 múc. Ko về thì tự cung :smiley:

:rofl::rofl::rofl::rofl:thô nhưng thật

hơ hơ anh sợ chú bán trước ấy, anh rảnh như mà bán lại phải lên đây chém, anh gặp nhiều thằng như chú rồi, lúc đầu còn thế này thế kia sau thì bán rồi lẳng lặng chết chìm kkk nhiều lắm

mai xúc đc đấy.

có mấy trăm triệu mà hôm trước chú bảo vệ ghê thế, nhất là mấy đồng chí chim lợn lại cp, sợ đíu gì mấy thằng chim lợn

Nó đè 500k Cổ sàn từ sớm tha hồ mà xúc hihihi, mấy hội nhóm kia nó bảo nhau tháo cống từ 5x rồi, nó sẽ đánh lên nhưng mai thì chưa

kệ chứ đội nhóm nào adua chả chết, giá sàn là chơi đc.

Lái và tay to nó thoát hàng 5x rồi. Mai bắt ăn T0 thôi. Chứ đáy chắc chưa đâu

1 Likes

Thằng đó hết thuốc chữa rồi. Trc thấy mạnh miệng lắm. Nói thật giảm thì ai mà ko buồn, vui chỉ có hội cầm tiền thôi. Ae lên đây chả bơm cho nhau sdc ít oxy thì thôi, lải nhà lải nhải sốt ruột.

Mày sẽ bán đúng đáy kkk

Thực sự là nếu mà nó buồn, nó khó thở thì vào ae động viên nhau. Chứ ai cần tiêu cực nữa mà nói lắm. Còn cứ trách ông nọ bán ông kia lái làm gì, sao ko tự hỏi nếu biết chắc chắn mai sàn thì nay có đặt mp ko mà trách người ta.

Các ông vào các hội toàn lái nằm vùng kể cả những thằng mồm to nhất, dạy đời nhiều nhất