HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

A Chính vẫn đang bán đó bác nhưng quan trọng là có đối tác họ mua lại rồi. Hai bên thống nhất vùng giá giao dịch trên sàn nên mới có thanh khoản to như vậy bác ạ.

5 Likes

Thảo nào hnay khớp kl lớn mà giá tụt

1 Likes

Tay to họ đang làm việc nên biến động giá chút trong ngắn hạn, anh Chính bán xong thì sẽ chạy bù mấy tháng tích lũy vùng 4x này thôi bác ạ.

4 Likes

Ơ bác cho e hỏi ngu xíu ! Anh chính bán ra chỉ có mấy trăm ngàn cổ thì đâu có ảnh hưởng nhiều đến thanh khoản 2tr cổ 1 phiên đâu nhỉ!

Anh Chính bán làm nhiều AE đánh T+ sợ cũng bán theo đó. Sao bác ko đặt câu hỏi anh Chính bán ròng rã mấy triệu cổ phiếu vậy mà HDC vẫn giao dịch ở vùng đỉnh?

4 Likes

Tay to ăn hàng của anh Chính kinh quá.

Quý I này LN của HDC dự kiến bao nhiêu đấy bác?

1 Likes

Quý 1 thì mình chưa có số chính xác nhưng năm nay sẽ lãi to bác nhé. Vừa mở bán dự án Ngọc Tước II, dự án Tây 3/2 và dự án The Light City. Ngoài ra HDC còn chuyển nhượng dự án Đông 3/2 cho đối tác Hàn Quốc, ghi nhận lãi đột biến vài trăm tỷ nữa.

4 Likes

Các bác cướp hàng của anh Chính kinh quá

2 Likes

Hnay mà 46 thì đẹp nhỉ

1 Likes

Cá mập trao tay xong thì sẽ phi mạnh thôi bác.

4 Likes

Khả năng cao sau hôm nay a Chính hết hàng rồi bác !

3 Likes

Hnay gần đc cao nhất phiên

1 Likes

HDC của bác xì gà thật bá đạo, bao người ăn to lồi mồm rồi
Ps xin phép mod ảnh nghệ thuật giải trí đỡ mệt vì chứng cả ngày ko có tính dung tục

1 Likes

HDC mới xong đoạn khởi động thôi bác nhé. Hàng loạt dự án đang mở bán như The Light City, Tây 3/2, NGọc Tước II, Đại Dương, Biệt thự Trần Phú,… Chỉ tính những dự án này đã lãi gấp 4 - 5 lần vốn hóa 3.000 tỷ hiện tại, chưa kể đến các dự án lớn sẽ ăn trong dài hạn khác là Phước Thắng, Wonderland, Bãi Nhát.

6 Likes

Hôm nay các bác đi đhcđ như thế nào rồi vậy :smiley:

1 Likes

Hôm nay là ngày GDKHQ tham dự ĐHCĐ HDC bác nhé. Sẽ có rất nhiều tin tốt trong ĐHCĐ sắp tới.

2 Likes

Sáng kéo 46.8 xong bị bán lùi quá

1 Likes

Tay to đang gom hàng của A9, tiện tay đè cho nhỏ lẻ nôn hàng ra. Khi nào gom đủ thì sẽ tăng bù thôi bác. Hôm nay còn mang 2,4 triệu ra chặn giá 45.7 rồi hủy luôn.

4 Likes

Ôi thế à, lúc đó tôi lại ko xem, vãi nhỉ, 2,4 triệu mang ra đè

2 Likes