HLD - Hạt Mầm Siêu Cổ

Lại Ku Quý siêu lừa , có vợ làm ở Bùi Viện đây à , trước Ku cháu lùa gà cổ ngành Than úp bô lên cả A/E bạn bè , vẫn giọng văn ngày nào hô hào cổ tăng x5 , x10 hô lên để té à cháu ?

2 Likes

A 6+1 lâu nay không thấy lên sóng nữa nhỉ các cụ

Tài sản 4000 tỷ thì khoản phải thu, phải trả chiếm gần 1000 tỷ rồi. Tồn kho nhiều năm k thấy bán đc, nếu vậy lãi ngân hàng để duy trì tồn khó thì khi bán lại chẳng đc gì, LN bị húp hết. Đó là điểm trừ lớn.kkkk

anh Vịnh có trong nhóm NĐT 1970 ■■■■ ko cho e xin vào với, lúc trc trong nhóm skype giờ nghỉ hoạt động rồi. thanks a.

Đao chen nhoi lên làm gì , đi tiêu tiền 2 năm nữa quay lại hô tiếp là chuẩn .

Giờ mới để ý dạo này mấy a Tây ham HLD phết :v Bán úp bô bà con 3x xong giờ lại đi gom lại hàng :v

3 Likes

A Tây xin tiền vợ cover hàng, HLD 3k5, HD2 500 cổ :rofl:

múc lại nhiều lắm, mấy chục ngàn cơ, tuần trước :))))

1 Likes

Lúc ngon vào chia phần :))))) Bấm cái mua rẻ gấp 3 nên sao mà ko múc :smiley: đất x2 hoặc gia tăng thêm quỹ đất thì rẻ gấp 6 :))

1 Likes

giờ giá giảm lại hơn x3 khá đấy, :)) Còn chưa tính mấy cái dự án sắp đấu thầu đâu he he, giờ bán lần 1 xong báo lãi xong lại có tiền đấu thầu tiếp thì tuyệt vời ông mặt trời. Đúng đường đi của siêu cổ

2 Likes

Úp bô tây mới đã, úp bô nhỏ lẻ VN họ chửi ghê quá :)))

1 Likes

Vặt lông Tây là đóng góp xây dựng đất nước rồi :slight_smile:

Nhưng mà Tây mua dc giá này thì Tây cũng hơi béo, chỉ tiếc là ta toàn để Tây húp hàng ngon

2 Likes

Tây này kệ đi, x3 x6 xong Tây đuôi ngựa xuất hiện mình úp mới sướng kakakaka

Thôi về mặt đất đi các ông, truyền niềm tin kinh quá mà vì doanh nghiệp cò con làm giá của các ông kéo bậy bạ nên giờ chẳng ai thèm dính vào, đúng là phải hô phải tô vẽ cho đám đông lao vào mới thoát chốt lời được

3 Likes

các bác cho em hỏi sao pic HD2 không còn nữa vậy các bác ?

Còn nguyên mà b

1 Likes

Ghi chú 37:
Nhà đầu tư cá nhân đầu tư phong trào chỉ mua các cổ phong trào. Chỉ nghĩ tới mua điểm nào và bán điểm nào. Chỉ xem 2 miếng đất, mà còn ko check kỹ, thì chỉ mua miếng 1 hay miếng 2, xong kỳ kèo giá cả. Có đc giảm giá tí lộc thì vẫn có thể mua đắt.

Còn NDT cá nhân chăm chỉ, họ ko như thế, họ biết các cổ đám đông đang hô, nhưng họ cũng biết các cổ ko ai biết, vậy nên họ có nhiều lựa chọn hơn, họ xem 100 ô đất chỉ chốt 1-2-3 ô thì làm sao mà ko mua dc miếng thuộc top ngon nhất thị trường. Vì thế ae có lý thuyết hay bằng trời, mà lười thì cũng xác định khó mua dc những thứ siêu ngon.

Vì thế, hãy chăm chỉ, tự cho mình nhiều sự lựa chọn hơn trong cuộc sống.

10 Likes

Mấy thánh soi đã tìm ra việc lãnh đạo có nắm cổ hay không đây này. Ngoài một số tin đồn lãnh đạo nắm khá khá, thì giờ thêm tiếp 1 vết lộ ra nhé ;))
Nhìn tên Nguyễn Song Nam anh ruột Phó Giám Đốc.
Nên đừng có kêu DN nhà nước thì ko có chủ, chẳng qua là có nhiều điều chưa biết thôi, họ chưa muốn lộ ra để tiện cho sau này mua lại cổ phần nhà nước thoái… Cứ nhìn quá khứ hạch toán ngon + thanh khoản rất ít người bán là đoán được sơ sơ rồi. Nhiều người nắm không tới 5% mục đích là để không lộ diện thôi.

6 Likes

bà Phạm Thị Linh nghi lắm nha :smiley:

1 Likes