HLD - Hạt Mầm Siêu Cổ

thế là bác tiền lớn rồi, tiền em đủ tiêu vặt 1 tuần của học sinh tiểu học thôi :<

Thị trường vào giai đoạn khó nhằn, tiền ít hơn. Khi xưa chỉ cần có dự án là đếm cua, thì bây giờ, phải là cua gần, cua ăn ngay và định giá còn rẻ, có kế hoạch mở bán rõ ràng, mới đủ sức mạnh vượt thị trường được.

1 Likes

Tặng bạn bức hình thanh khoản của HDC hồi vốn hóa mấy trăm tỷ, cũng ngày chỉ giao dịch có vài trăm củ này :v

4 Likes

Thanh khoản VCI cuối 2019, đầu 2020 ngày vài trăm củ này, sau này x10 lên rồi thì thanh khoản mỗi ngày mấy trăm tỷ :v

2 Likes

Dự kiến quý 2/2023 mở bán,

1 Likes

thế sao các Bác ko chọn một con nào đó rồi hô lên mà chốt lãi như người ta đi nhỉ. đầy con giá trà đá đấy hô lên mà chốt chứ chim lợn làm gì, ít nhất người ta cũng nắm rõ doanh nghiệp và nó có thực lực mới hô dk, chứ các chim lợn cứ thấy cổ họ hô lên dk thì chỉ vào gato ghét nhất mấy loại kiểu này.

Ô lại là nick ảo của đội kia à, sao chặn mãi cái đội đó lập lắm nick nhỉ? Nick nào cũng kêu mua giá 1x hô lên trong khi đã bao năm rồi làm gì có giá 1x

2 Likes

Bán mạnh lên để công nhân nghèo tôi nhặt

Lại bọn chim lợn 1x. :slightly_smiling_face:

giá 1x là từ thời điểm tháng 1/2021 trở về trc rồi. Cuối năm 2021 giá tận 5x thanh khoản đầy sao ae ko bán. rồi có tận 3 nhịp lên 5x. AE mua bán theo kỳ vọng dn. chim lợn thì cũng nên tìm hiểu giá tý. chứ cứ 1 bài comment đi paste hoài.

Tôi không coi CK là sới bạc và tôi cũng ko đánh bạc nhé ông, toàn chơi hàng cơ bản công ty làm ăn tốt và đầu tư 20% số vốn chơi trung dài hạn. ông biết bọn lùa gà MT đó ah cụ nội bọn nó có trong đây không biết, văn này mỗi ông nhận ra ko thấy đệ nó. Toàn thầy lol tụ tập hội nhóm lùa gà, cu e chơi với tôi cùng bắt FRT 68 DCM 32 nó bán mất đi chơi mấy con lái lợn DIG CEO L14 NDT bảo siêu cổ giờ lỗ kép. Hội nhóm MT và 7 mõm hình như có liên quan.

Khổ thân bạn, 1 lần bị rắn cắn, ngàn đời sợ dây thừng.

1 vài lần đu đỉnh, sau cứ nghe thấy từ “siêu cổ” là sợ mất mật kkkk

1 Likes

Bạn mua theo doanh nghiệp thì coi như lỗ tạm thời thôi. Hành xử theo phong cách mình đầu tư b nhé

2 Likes

Bạn đó khuyến nghị múc FLC đó :)))

1 Likes

Cùng chung quan điểm vs bác chủ, lỡ chuyến tàu HDC khi bán ở giá 14.85 cho mình 1 bài học nhớ đời 2 năm sau đó :))

1 Likes

Định giá và chờ đợi :D.

1 Likes

3 Likes

TT chung đang khó,HLD cầm dài thì ổn chứ ngắn hạn thì chưa Ok. Theo tôi cầm dài 3-5 năm thì nhiều con có triển vọng tốt hơn.

1 Likes

Dig chứ gì kaka

Nhiều con, ví dụ con nào bác nhể

1 Likes